Các bác cho em hỏi một vấn đề nho nhỏ này nha!

Các thớt khác của vinh_pb
9 Tháng tư 2007 lúc 11:14
em dùng dell E1505. khi em chưa cài lại windown thi máy em có chức năng khi nhấn phím capslock thì trên màn hình hiện là: CAPSLOCK:ON hoặc OFF.Nhưng khi em cài lại windown khác thì chức năng trên không còn nũa mặc dù đã cài driver. và cái biểu tượng bluetooth cũng mất tiêu luôn. Bác nào biết về trường hợp này thì chỉ cho em với.Em xin chân thành cảm ơn các pác.

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 11:25
cài lại win XP từ vista có sẵn trong máy là chấp nhận thôi bác ơi. Em bỏ win vista theo máy các phím tắt như bật ổ điã, thông báo (chỉ thông báo thôi còn chức năng vẫn ok) bật tắt wwifi, pin, volume đều ra đi cả. Nhưng dù sao cũng không khó chịu bằng chạy win vista.

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 11:26
em dùng dell E1505. khi em chưa cài lại windown thi máy em có chức năng khi nhấn phím capslock thì trên màn hình hiện là: CAPSLOCK:ON hoặc OFF.Nhưng khi em cài lại windown khác thì chức năng trên không còn nũa mặc dù đã cài driver. và cái biểu tượng bluetooth cũng mất tiêu luôn.
Bạn cần phải cài phần mềm có tên là Dell Quick Set nhé.

http://support.dell.com/support/dow...1&vercnt=1&formatcnt=1&libid=25&fileid=187342

9 Tháng tư 2007 lúc 11:34
Em cài dell QuickSet luôn rùi mà vẫn không được!

Em cài dell QuickSet luôn rùi mà vẫn không được. Có cần cấu hình gì không bác. các chức năng khác như chỉnh volumn hay tắt wifi đều được cả. chỉ mỗi cái đó là không được thui à. thanks pác!

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday