Các bác cho em hỏi tí...

hoang_cd_hehe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 17:34
Em cần mua 1 em on-ear headphone âm trầm và ấm.Thấy các bác nói em Bose On-ear Headphone có đặc điểm như vậy em vội chạy ra ngoài tìm ngay...số em nó khổ sinh ra và lớn lên tại hà nội...Chạy khắp nơi chả thấy đâu...Nghe lời bác Azshop lên Vincom...Lên cũng ko có TT plaza rồi Digi world Hi-End đều ko có...T____T...Bác nào biết chỗ mua em Bose On-ear headphone(Hàng xịn nhé cỡ khoản tầm 170$..em có tham khảo qua giá trong SG...) tại Hà nội bảo em cái ToT....
Em nó đây:

hoang_cd_hehe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 18:14
Có bác nào biết vào điều chế hộ em vụ này đi.Cảm ơn các bác nhiều nhiều...ToT...Em vẫn đang chờ tin các bác!!!Nick Y!M của em là:hoang_cd_hehe
Các bác giúp em với...Em cần trước khi váo năm học trên xe Bus còn có cái nghe...ToT

hoang_cd_hehe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 19:24
thanks 2 bác nhìu nhìu ^^" Mai em ra luôn ^^"...Tiện em muốn hỏi luôn.Em này kết hợp với em Ipod Nano có ổn ko?Nếu ko ổn thì thích hợp nghe với em nào nhất các bác chỉ bảo thêm...^^"1 lần nữa thanks anh xyz và anh SLmutmut

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng chín 2007 lúc 19:29
thanks 2 bác nhìu nhìu ^^" Mai em ra luôn ^^"...Tiện em muốn hỏi luôn.Em này kết hợp với em Ipod Nano có ổn ko?Nếu ko ổn thì thích hợp nghe với em nào nhất các bác chỉ bảo thêm...^^"1 lần nữa thanks anh xyz và anh SLmutmut
nhất bác rồi. Con này nghe cùng ipod thì đã lắm. Bass khỏe

hoang_cd_hehe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 19:29
Em chưa được nghe thử bất kì tai nào ngon.Đời sống của em gắn liền với tai nghe Ipod...Em nghe các bác nói em này nghe ổn hơn nên muốn thử...Tiện các bác góp ý em câu hỏi trên với Ipod có ổn ko?Nếu ko ổn thì em nào là hợp nhất?

3 Tháng chín 2007 lúc 19:50
Tiếng iPod khô, treble gắt, bass yếu đi với em này rất hợp, nó bổ sung cho iPod tốt. Bác cứ tự cảm nhận, thấy thích là được rùi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday