các bác cho em hỏi trò TIM

tuethuc

GẮN KẾT
sorry admin nhe, em tìm mấy ngày rồi mà vẫn ko ra mới mở thread này, bác thông cảm cho em nghe

các bác ơi, hôm bữa trên 4rum của mình có bác nào giới thiệu 1 game giống game TIM chơi trên PC hồi đó lắm, các bác có nhớ trò đó là trò gì ko, chỉ em với!! cảm ơn các bác nhiều!!!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chò này em chơi rồi nhớ mãi mà không ra, nếu bác cần có thể hỏi frodo hoặc truha là ra ngay, mấy bác này nghiện Games DOS lắm!

ba_na_na

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi đoán được kiểu chơi của trò này là đạt được các nhiệm vụ của từng bài. Rất thích thú nhưng vẫn chưa biết cách chơi==> các bác hướng dẫn cho tôi bài 1 được không (làm nổ quả bom - bài mà có 2 cái xô treo ý...) thanks a lot.

Jojo

GÂY DỰNG
ba_na_na said:
Tôi đoán được kiểu chơi của trò này là đạt được các nhiệm vụ của từng bài. Rất thích thú nhưng vẫn chưa biết cách chơi==> các bác hướng dẫn cho tôi bài 1 được không (làm nổ quả bom - bài mà có 2 cái xô treo ý...) thanks a lot.

Bác chỉ cần đặt cái đèn pin ở trước cái kính lúp, bên cạnh quả bom, sau đó đặt 1 vật bất kỳ làm đổi hướng rơi của quả bóng bên trên sao cho quả bóng rơi vào cái xô, cái xô rơi xuống chạm vào nút bật của đèn pin, đèn pin sáng --> ánh sáng hội tụ qua kính lúp làm cháy ngòi nổ của quả bom ---> bùm!

Trò này đơn giản hơn TIM ngày trước rất nhiều. Em nhớ trò TIM phải sử dụng hết tất cả items đã cho. Còn ở đây, hị hị, ví dụ level 4, làm cho con đà điểu phải chúi đầu xuống đất, nó cho cả đống items, mà thực ra chỉ cần đặt 1 item gì đó để quả bóng bàn nảy lên rơi vào con vật tội nghiệp kia là đã được conglatulations rùi!

Bác nào còn trò TIM trên PC ko? share cho em với!

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trò Amazing World chơi hay lắm, có lần chơi đến cạn pin luôn, em đã chơi tới vòng 63 rồi, sắp hết rồi nên hơi tiếc. Không biết trò này có update được không vậy nhỉ? :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...