các bác cho em hỏi về cái ipod photo cái !!!!!!

7 Tháng mười 2007 lúc 00:41
em có con ipod photo bị rơi xuống đất. Lúc cắm sạc vào có hiện tượng có hình quả táo mờ mờ em làm cách reset thông thường thì kô được nó cứ hiện ra cái link trang ipod trợ giúp. Mà thi thoảng nó lại hiện ra hình cục pin cso dấu chấm than trong hình tam giác. Cắm vào công úb máy tính kô nhận.Có bác nào khắc phục được bày cách giúp em cái em cám ơn rất nhiều :) :) :)

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 12:42
Kiểm tra ổ cứng xem toi chưa, ổ cứng ổn thì thay pin, Chưa muốn thay Pin thì cắm thử sạc lâu lâu chút, Phương án cuối thì bác space music đã nói:D

MacBook

HHVN - DỰ BỊ ***
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 16:35
giống hệt em 60Gb của mình :D, với bệnh này nếu bác có sạc xịn , sạc ngoài ý, cắm sạc khoảng 1 tiếng xem nó có hiện tượng gì, còn nếu không luyến tiếc thì em khuyên bác cho nó đi là vừa, con 60Gb của em cho sang Sing Fix từ lâu roài, nó bị chai pin + hỏng chip báo pin <~~ tháo sạc để 30s máy tự tắt vì kiệt pin. Bác cứ thử đi đã, nên nhớ sạc lởm cắm cả ngày cũng không được đâu :)

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 20:47
em chưa hình dung ra cái hình nó hiển thị sao ạ :) trên apple có mục hướng dẫn nó báo thế nào thì làm gì làm gì vân vân đấy anh :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday