Các bác cho em hỏi về con PPC Cingular 8125

3 Tháng tư 2007 lúc 13:04
Các bác cho em hỏi về con PPC Cingular 8125 về Camera và chụp ảnh của nó. Có phải là chính xác của nó là 1.3 MP không các bạn? Hàng đang ship trên FedEx về VN, em nôn wó nên hỏi hehe. Cám ơn các bán reply nhé! :p

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tư 2007 lúc 13:17
Tất nhiên là đúng 1.3 rồi, nhưng chụp hình đẹp hay không còn tùy vào ống kính nữa. Thường những dòng này chụp hình không đẹp

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tư 2007 lúc 14:28
Nếu đã chơi PPC phone thì bác đừng quá đặt nhiều hi vọng vào camera của nó.Con này đc cái nghe nhạc loa ngoài khá to,hình thức đẹp và nhỏ nhắn.Một lời gợi ý nhỏ,sao bác ko thếm 1 ít nữa mà mua hẳn 8525 có phải hay hơn kô!:D

3 Tháng tư 2007 lúc 14:43
Hehe lỡ rùi, thui kệ thấy nó nỏ nhắn cũng đâu kém con 8525 phải ko bác pttungvnm? ^^
Loa ngoài khá to vì nó có... 2 loa. Em ko bít về chất lượng âm thanh nghe nhạc của nó thế nào? Em nghe nhạc dữ lém, đòi hỏi nhạc liên tục. Tai phải nghe iPod, tai trái nghe ĐT. Hehe.
Bác nào có kinh nghiệm về chất lượng âm thanh nhạc con 8125 này cho em biết nhé!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday