CÁC BÁC CHO EM HỎI VỀ "Ô HAI HAI"

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các Bác cho em hỏi tí, em có mí thắc mắc về con O2-2 :

1. Có card WiFi cho con O2-2 không ? Giá nó khoảng bao nhiêu ???
2. Giá hàng mới keng xà beng + đầy đủ phụ kiện tiêu chuẩn + hàng chính hãng giờ bao nhiu một cái ?
3. Cái này xài có ngon lành gì không ?

Cám ơn các bác.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Agassi said:

1. Có card WiFi cho con O2-2 không ? Giá nó khoảng bao nhiêu ???
2. Giá hàng mới keng xà beng + đầy đủ phụ kiện tiêu chuẩn + hàng chính hãng giờ bao nhiu một cái ?

Cám ơn các bác.

Bác hỏi thế thì mình chỉ hiểu được câu 1 và một chút câu 2. Thôi, xin trả lời hộ bác câu mình hiểu và biết!

1. CÓ card wifi cho O2 Xda2, giá khoảng $120. Tuy nhiên, bác lưu ý, chỉ nên mua card wifi rời, không nên nên mua card có tích hợp thẻ nhớ vì không tương thích.

2. Hàng gì? Chắc ý bác hỏi là con O2 mới và đầy đủ phụ kiện phải không? Theo mình biết thì con này còn khoảng $700. Tuy nhiên, hàng còn mới hay không thì tùy. Nghe đâu bây giờ các công ty không nập nữa O2 xdaII nữa.

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Agassi said:

Cám ơn các bác.

nhiều người nói xài ngon, nhiều người lại chê... bác nên dùng thử rồi tự nhận xét thì hơn.
Theo ý kiến cá nhân của em thì KHÔNG : quá to so với điện thoại thông thường, quá bé so với máy tính xách tay, pin quá kém, lại thỉnh thoảng doạ hard reset, nghe nhạc thì chán so với iPOD... túm lại là xài chán lắm, nhưng ... hi`hi`... không có thì không được, O2IIs và O2 IIi thì đắt quá so với mức quy định... làm sao bi giờ ???

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Là thế này, em xài Palm wen tay rồi, nhưng ít bữa nữa có người cho em 2 kon, không biết có ngon lành gì không nên hỏi các bác đó mà. Thành ra Bác nào xài rồi, biết thì cho em biết với :)
Kám ơn :)

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Agassi said:
Là thế này, em xài Palm wen tay rồi, nhưng ít bữa nữa có người cho em 2 kon, không biết có ngon lành gì không nên hỏi các bác đó mà. Thành ra Bác nào xài rồi, biết thì cho em biết với :)
Kám ơn :)

Nếu thế thì tốt quá, nhận ngay em O2 đi bác ơi! Sài ngon lắm!

tuethuc

GẮN KẾT
@agassi: bác xài con palm gì vậy, nếu là clie có bàn fìm thì để lại cho em ngheng!!! đang mún chọt palm xem có sướng bằng chọt ppc ko??

Cathay

GẮN KẾT
Mới tinh thì bây giờ người ta ngừng sản xuất rồi. Dùng hay nhất bây giờ luôn: ổn định, giá cả, thời trang....

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cathay said:
Mới tinh thì bây giờ người ta ngừng sản xuất rồi. Dùng hay nhất bây giờ luôn: ổn định, giá cả, thời trang....
Còn sản xuất hay không thì em không biết, nhưng cái này mí Cty nó đặt mua từ trước để làm wà tặng, bởi vậy cái em sắp có là hàng chắc chắn là mới keng xà beng :) dĩ nhiên sẽ bán bớt 1 cái, nhưng nếu thấy ko có gì hơn Palm thì em cho 2 kon đi luôn :)
Thằng này không có "wai fai" nên cũng không khoái lắm. Thấy website www.longbinh.com có bán CF WiFi 70usd chẳng biết có xài được không các Bác ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt