Các bác cho em hỏi về vấn đề lái xe hơi tý :D

Các thớt khác của bun2it

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng ba 2007 lúc 11:51
Tưởng tượng có tình huống thế này: Các bác đang lái xe với tốc độ 100km/h trên xa lộ, nhưng có thằng khác nó chạy chỉ 60km/h trước mặt các bác mà các bác ko thể vượt wa nó được. Đường chỉ có 1 lane thôi mà tốc độ quy định tối đa là 100. Cảnh sát chỉ phạt quá tốc độ chứ ko phạt chậm hơn tốc độ :D

Các bác cho em biết các LỢI của cái thằng lái xe 60km/h đó. Lợi nha các bác. Em cảm ơn nhiều :D

oops ! Em post lộn topic rồi. Mod move dùm em :D

thongtdvib

Siêu chuối
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng ba 2007 lúc 15:52
Tưởng tượng có tình huống thế này: Các bác đang lái xe với tốc độ 100km/h trên xa lộ, nhưng có thằng khác nó chạy chỉ 60km/h trước mặt các bác mà các bác ko thể vượt wa nó được. Đường chỉ có 1 lane thôi mà tốc độ quy định tối đa là 100. Cảnh sát chỉ phạt quá tốc độ chứ ko phạt chậm hơn tốc độ :D

Các bác cho em biết các LỢI của cái thằng lái xe 60km/h đó. Lợi nha các bác. Em cảm ơn nhiều :D

Chẳng hiểu bác hỏi gì? Ko có câu trả lời, ko có trong đáp án của luật giao thông đường bộ!

Pocket

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng ba 2007 lúc 21:58
Chuyển bun2it vào otosaigon.com. Ở đây lạc đề quá. Không ở đâu có cái giả thiết này:

Đường chỉ có 1 lane thôi mà tốc độ quy định tối đa là 100
Đương nhiên khuyên bạn không nên vượt phải. Đá đèn, còi cho người trước dạt vào để vượt thôi. Giao thông VN quá tồi tệ, mọi người cố gắng lịch sự với nhau khi đi đường một chút thì mỗi người sẽ cảm thấy thoải mái hơn, thư giãn hơn sau tay lái!

sea_fresh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng ba 2007 lúc 22:08
bạn nháy xin đèn, còi xin đường, nếu nó chí phèo thì bật pha lên, còi inh ỏi lên và chạy đằng sau nó, một lúc nó chói mắt bị người đi đường nhìn như bọn mới học lái là nó chán ngay

Born2loveU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng ba 2007 lúc 22:38

Lợi - của thằng đó vẫn còn nguyên ! Oác !

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 15:08
Ô tô thì em không bàn, nhưng trong các công ty Nhà nước thì đúng là thế đấy. Cái lợi là không nên tăng tốc độ lên 100 làm gì :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday