các bác cho em hỏi về wifi IP 2G với

nhatlinhkute

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tình hình là em ra hàng nhờ nó nâng cấp FW lên 3.1.2 xong về nhà dùng tất cả mọi thứ như bình thường nhưng khi vào wifi thì nó chỉ hiện là " chọn một mạng ..." nhưng mãi mà nó ko hiện ra cái gì để mình chọn cả hix. ko biết có phải là bọn ngoài hàng thay chip wifi rồi ko nữa. Bác nào biết chỉ em với. Thanks bác nhiều.

darkwarrior

GIÁO SĨ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác kiểm tra lại xem ở nhà bác có sóng wifi ko đã. Nếu có mà mở lên ko thấy thì bác cứ tắt mở wifi của iphone khoảng 2, 3 lần là sẽ thấy thôi

palmist

GÂY DỰNG
chắc do lỗi firmware thôi, chứ nếu thay cả chip wifi của bạn thì có thể bạn sẽ nhận thấy tình trạng mở máy chứ ( khi nâng cấp firmware người ta có làm tại chỗ cho bạn không)

king_titi149

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Trước mắt là bạn hãy thử Restore lại firmware mới nhất xem sao . Nếu bị lỗi phần mềm thì Restore lại sẽ hết .

nhatlinhkute

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
chắc do lỗi firmware thôi, chứ nếu thay cả chip wifi của bạn thì có thể bạn sẽ nhận thấy tình trạng mở máy chứ ( khi nâng cấp firmware người ta có làm tại chỗ cho bạn không)
chúng nó nâng cấp FW mình ko có mặt ở đó. Để mình đi test thử wifi chỗ khác xem thế nào

haiyentruc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
chúng nó nâng cấp FW mình ko có mặt ở đó. Để mình đi test thử wifi chỗ khác xem thế nào
Bác này liều quá...trừ khi đó là chỗ quen biết ko thì làm cái giif bác cũng nên chứng kiến...khả năng con này của bác lỗi firmware, bác test thử chỗ khác xem nếu không được thì nên up lại xem thế nào....

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?