Các bác cho em hỏi xíu về Recovery ?

Các thớt khác của PinkForever

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 18:02
Chả là em đã mua 3 cái DVD trắng loại tốt, để burn cái recovery trong FE 790G ra cho thằng bạn. Nó cũng xài giống em nhưng nghịch chia ổ nên mất rồi. Giờ các bác cho em hỏi là em vào Control Panel, vào tiếp Vaio Recovery và burn đĩa ra thì burn xong có mất cái ổ recovery ẩn không ạ ? Hay burn ra xong thì cái ổ ẩn đó vẫn còn nguyên như cũ ạ ?

minhngoc1961

HHVN - VIP (Former Supervisor)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 18:28
Chả là em đã mua 3 cái DVD trắng loại tốt, để burn cái recovery trong FE 790G ra cho thằng bạn. Nó cũng xài giống em nhưng nghịch chia ổ nên mất rồi. Giờ các bác cho em hỏi là em vào Control Panel, vào tiếp Vaio Recovery và burn đĩa ra thì burn xong có mất cái ổ recovery ẩn không ạ ? Hay burn ra xong thì cái ổ ẩn đó vẫn còn nguyên như cũ ạ ?
Cứ burn đi,không mất phân vùng ẫn đâu đâu. :)

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 19:36
Anh nhớ mua đĩa ngon ngon một chút, hoặc tốt nhất mà mua đĩa ReWrite, không có Recovery đến cái đĩa số 3 thì hỏng lại mất công Burn lại từ đầu (Burn lại từ đĩa số 1, tốn xèng lắm :D).

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 19:45
Thế anh cho em hỏi, em burn cái FE 790 thì xài hết mấy cái ạ ? Nếu có sự cố gì thì recovery lại bằng đĩa thì làm thế nào ạ ? Nhét từng cái vào ạ ?

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 22:22
Burn 1 bản recovery ra DVD cũng giống như copy thêm 1 bản mới thôi, vậy nên ko có ảnh hưởng j` đến hidden partition cả bác ơi :) yên tâm đi nhé.
máy em đã đi luôn cái cái hidden partition, nhưng còn lưu dự phòng vào ổ cứng khác bản reconvery. thế thì em có thể phục hồi lại được ko các bác nhỉ?...:(

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday