Các bác cho em xin ít thông tin về em này với

Các thớt khác của 3230
Status
Không mở trả lời sau này.

3230

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng ba 2007 lúc 20:28
Em dẫn chương trình thể thao trên VTC2 vào lúc 19h45 ý à, đại loại là tên tuổi, nhà cửa,... thêm vài cái ảnh thì càng tốt, cảm ơn các bác nhiều :)

Lam Sơn

Super Moderators
5 Tháng ba 2007 lúc 06:40
Em dẫn chương trình thể thao trên VTC2 vào lúc 19h45 ý à, đại loại là tên tuổi, nhà cửa,... thêm vài cái ảnh thì càng tốt, cảm ơn các bác nhiều :)
Chào Bác 3230,
Ý Bác thế nào em không hiểu? Ở đây có rất nhiều anh em sẽ sằn sàng tư vấn góp ý. Bác nên nói rõ và cụ thể hơn :confused: Thân mến.

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2007 lúc 08:28
Nghĩa là bác í muốn biết tên và personnal information của cái cô dẫn chương trình trên VTC2 lúc 19h45'.Cái này em không biết à nghe!

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2007 lúc 13:44
Thiết bị này mà review cũng mất công lắm, có review rồi tự nhiên thèm sở hữu lại càng tệ hơn :D

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2007 lúc 16:03
hehe, ít thông tin quá, biết mỗi tên em ý là Thùy Trang, các bác giúp em nhé :)
Em có gặp ở ngoài đường, ôm người yêu chật cứng :D. Địa điểm là gần khu Đầm Trấu (bến xe Lương Yên). Hết.

Cũng thích em này vì em có quả miệng duyên dáng. Ở ngoài đời trông béo và xấu hơn :confused:

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng ba 2007 lúc 16:09
Em có gặp ở ngoài đường, ôm người yêu chật cứng :D. Địa điểm là gần khu Đầm Trấu (bến xe Lương Yên). Hết.

Cũng thích em này vì em có quả miệng duyên dáng. Ở ngoài đời trông béo và xấu hơn :confused:
Đức ơi là Đức, gà con ơi là gà con. Thiệt là... :D

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tinnice HANDHELD CAFÉ 14

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Thanks bác chia sẻ ạ, đọc hoa cả mắt
Lazada Vietnam Master card on Monday