các bác cho hỏi gấp

12 Tháng hai 2007 lúc 13:42
em muốn dùng con O2 mini s để kết nối internet cho máy tính ở nhà (dùng wifi của O2, tại nhà em gần mấy cái Càphe wifi:confused: thì phải làm sao, bác nào biết chỉ em với.
O2 mini s thì xài wifi bình thường! độc lập với PC mà! còn PC muốn xài wifi thì mua thêm card wifi cắm vô khe PCI mạnh hơn usb wifi, thông qua O2 mini s làm gì cho rắc rối!

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 00:18
em muốn dùng con O 2 mini s để kết nối internet cho máy tính ở nhà (dùng wifi của O 2, tại nhà em gần mấy cái Càphe wifi:confused: thì phải làm sao, bác nào biết chỉ em với.
Hix, ý bác muốn nói là O2 miniS của bác connect được internet nhờ vào Wifi mà bác thu được rồi từ đó bác cho cái PC của bác cũng connect được net nhờ cái O2Minis đó á. Quả là 1 sáng kiến chưa ai làm được bác ạ.
Để PC connect được Net nhờ vào mấy cái song wifi cạnh nhà thì bác phải mua lấy 1 cái Card Wifi về cắm vào thôi. Cái này giờ bán nhiều lắm ạ

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 01:26
Hix, ý bác muốn nói là O2 miniS của bác connect được internet nhờ vào Wifi mà bác thu được rồi từ đó bác cho cái PC của bác cũng connect được net nhờ cái O2Minis đó á. Quả là 1 sáng kiến chưa ai làm được bác ạ.
Để PC connect được Net nhờ vào mấy cái song wifi cạnh nhà thì bác phải mua lấy 1 cái Card Wifi về cắm vào thôi. Cái này giờ bán nhiều lắm ạ

Em thấy ý kiến này là hay nhất đó bác, làm chi cho mắc công quá vậy, hiệu quả lại không cao, cái này để nghiên cú thêm thì được...:cool:

Bài viết cần bạn xem thêm

Giờ đây trong khi sử dụng Office trên iOS và Android, bạn có thể phóng to thu nhỏ, sao chụp tài liệu trên Word và thêm tệp âm thanh, hình ảnh vào PowerPoint...

Nếu bạn là người hay sử dụng Microsoft Office trên thiết bị di động, bạn s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday