Các bác cho xin ý kiến về 4150 với

busyman

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tớ đang định tìm con 4150 2nd để dùng nhưng không biết tính năng thế nào, làm ơn cho vài ý kiến tư vấn với?

Cảm ơn nhé.

Chú ý nhớ gõ tiếng Việt có dấu, lần sau sẽ Delete bài ngay lập tức !!!

shadow123

NHẬP HỘI
4150 khá đã, nhỏ gọn là 1 ưu thế mạnh. Máy nhanh, ko đến nỗi chậm quá (400 MHZ). Nói chung la mình thấy nên mua.

blackrussian

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
busyman said:
Tớ đang định tìm con 4150 2nd để dùng nhưng không biết tính năng thế nào, làm ơn cho vài ý kiến tư vấn với?

Cảm ơn nhé.
[/B][/COLOR]
Tính năng cũng tương đối đủ cả, trừ camera. Pin dùng liên tục khoảng gần được 3-4 giờ, màn hình nhìn nghiêng bị ngả sang màu vàng. Máy được cái ưu điểm là nhẹ và chắc chắn. Mua được.

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
very ok, mình đang dùng rất ổn, mỏng gọn nhẹ, cầm chắc tay, mỗi tội màn hình nhìn nghiên hơi vàng như bác blackrussian nói ở trên nhưng nói chung chả có gì phiền khi bạn đã nhìn quen.

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4155 là máy được đánh giá là siêu mỏng trong các loại PPC, nhẹ, đẹp, có wifi, tính năng thì các loại PPC là như nhau nên mua PPC thì đánh giá hơn thua ở tốc độ xử lý, Ram, Rom, màn hình. Máy 4155 này nói chung là xài được, hàng 2nd hand khoảng 5tr là mua được (nếu hình thức đẹp và đầy đủ phụ kiện)

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
h4155 là loại máy đạt hiệu suất cao nhất theo bảng so sánh toàn diện dưới đây:

Anhxtanh

NHẬP HỘI
Tớ có Camera cũng của HP luôn 1.3MgPixel gắn vào khe cắm SD cua con 4150 chụp hìnn cũng ok lắm cô
blackrussian said:
Tính năng cũng tương đối đủ cả, trừ camera. Pin dùng liên tục khoảng gần được 3-4 giờ, màn hình nhìn nghiêng bị ngả sang màu vàng. Máy được cái ưu điểm là nhẹ và chắc chắn. Mua được.

blackrussian

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Anhxtanh said:
Tớ có Camera cũng của HP luôn 1.3MgPixel gắn vào khe cắm SD cua con 4150 chụp hìnn cũng ok lắm cô
Mình cũng đã dùng thử loại Camera này (hp photosmart), nhưng rất buồn là chất lượng quá kém. Nếu ánh sáng yếu thì ảnh có pha màu đỏ lem nhem. Muốn chụp tương đối được thì phải ra ngoài trời có ánh sáng mạnh. Trước bỏ ra gần 130$ mua, bây giờ bỏ xó. :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...