Các bác có làm gì để cho cái ppc các bác được đón xuân không

Các thớt khác của hah

hah

Em là tôi mà tôi vẫn là..
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thì.......
1. xi lại vỏ cho em O2 mini trắng trầy trụa của mình.Chiều nay mới lấy về.Cảm giác thật vui khi chiếc áo mới của em bóng lộn và đẹp làm sao.Đẹp lắm,chỉ tiếc là chẳng còn cái camera nào để chụp hình em nó cho các bác cùng chia sẻ.Xi rất chắc chắn,hơn hẳn sơn mà lại nhìn rất sang trọng.Địa chỉ chỗ xi: 15-17 Trần Tuấn Khải,q 5(nếu đi từ Hàm tử thì nó nằm rất gần ngã ba Hàm Tử và Trần Tuấn Khải)
2.Vệ sinh cho em.Cũng nhờ các bài hướng dẫn trên diễn đàn nên mình mở em O2 mini rất dễ dàng.Vì thế có thể vệ sinh cho e từ A-Z.Sau đó khoác áo mới cho em.
3.Thay mạng che mặt cho em.Sau một tg "cào cấu" mặt em,Cũng đã đến lúc thay cái mạng đã xước xát khá nhiều của em.
4.Tăng trí nhớ của em từ trong ra ngoài.Từ 7m,em đã có storage 27m và hồi tối này mới tặng em cái sd 2g nữa.
Giờ chỉ việc cùng em tung tăng đón xuân.Ái chà,vậy là tết này quên chăm sóc bà vợ laptop già của mình rồi.Chắc phải dùng chút "sữa tắm" chăm sóc màn hình bà ấy kẻo không lại bị cho là thiên vị
.......còn các bác đã làm gì nào,xin hãy cùng chia sẻ.

HamDzui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em mới mua CF 512MB cho em ấy (X50v) .... còn cái SD512 để chụp hình, đang định thay miến dán màn hình

Mua phần mềm Phong Thủy.... tăng giá trị em ấy lên, kô còn mang tiếng xài chùa nữa

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình khoác lên cho em ấy cái bao da Piel Frama trôngem ấy sang ra hẳn.hehe

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tớ cũng spam tí, tớ thì đấu giá thắng cái áo Piel Frama của bác An cho em "Vũ khí sinh học" rồi mông má mặt mũi = 1 miếng dán Palmware xịn.

Xuân này "Vũ khí sinh học" mà đẹp thế này thì hạnh phúc lắm đây, hehe.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui