các bác cứu con Iphone của em với a...

18 Tháng một 2008 lúc 23:29
- Hôm nay thấy trong installer có mấy cái soft và theme mới, thế là cài linh tinh vào ,thoát ra ngoài thì h` đây ko ấn đc vào bất kì một chương trình nào nữa, màn hình chỉ kéo lên kéo xuống đc thôi (1.0.2)
-Em giữ nút hôm + nút nguồn để khởi động lại thì vẫn thế
gio` đây ko ấn đc vào bất kì một chương trình nào,
- các cuôc gọi đến thì vẫn nghe dc
h` phải làm thế nào các bác, các bác chỉ em với a
- Em cảm ơn các bác nhiều

19 Tháng một 2008 lúc 01:42
bạn có thử vào Ipod chưa?? nếu vào không được Ipod thì mình nghĩ cách tốt nhất là Restore lại máy của bạn bằng Itunes đi... sau đó thì cài lại từ đầu thui. Mà mình thấy rằg tốt nhất thì bạn nên cài thêm soft BossTool vì đó là phần mềm dùng để Fix các lỗi thường gặp ở Iphone nó rất hữu dụng. chúc bạn thành công

19 Tháng một 2008 lúc 12:19
bạn có thử vào Ipod chưa?? nếu vào không được Ipod thì mình nghĩ cách tốt nhất là Restore lại máy của bạn bằng Itunes đi... sau đó thì cài lại từ đầu thui. Mà mình thấy rằg tốt nhất thì bạn nên cài thêm soft BossTool vì đó là phần mềm dùng để Fix các lỗi thường gặp ở Iphone nó rất hữu dụng. chúc bạn thành công
chào bạn , cảm ơn bạn đã có những lời khuyên
bạn cho mình hỏi Restore bằng itune ntn a?
mình ko vào dc bất kỳ chương trình nào của máy
bạn xem wa clip nhé
http://clip.vn/watch/Q7A,vn,Iphone

19 Tháng một 2008 lúc 22:35
các bác ơi, em cắm IP kết nối với PC bằng itune rồi ấn nút restore trên itune
nó chạy 1 lúc kết quả h` man` hình nó hiện như thế này em phải làm sao a
các bác chỉ giúp em với
em cảm ơn các bác nhiều a

20 Tháng một 2008 lúc 12:10
em unlock theo link của bác KhanhPham hướng dẫn , nhưng em làm đến bước
b) Khôi phục cài đặt gốc: em cũng giữ phim' home + tắt ngưồn để đưa máy về chế độ Restore Mode , nhưng màn hình vẫn hiển thị hình quả địa cầu có chữ "activate iphone "

21 Tháng một 2008 lúc 00:45
b) Khôi phục cài đặt gốc: em cũng giữ phim' home + tắt ngưồn để đưa máy về chế độ Restore Mode , nhưng màn hình vẫn hiển thị hình quả địa cầu có chữ "activate iphone "
Giữ 2 nút cùng lúc cho đến khi màn hình iP tắt, sau đó sẽ tự bật lại với logo quả táo. Lúc này mới bỏ nút Power ra, còn phím Home cứ giữ cho đến khi iTunes thông báo đã nhìn thấy 1 iP đang ở chế độ recovery.

hanoivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng một 2008 lúc 01:02
Làm như bác ChuyenPHUKIEN nói nhưng chú ý là máy lúc đó phải cắm cáp nhé:D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tuphanhn IPHONE 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday