các bác cứu giúp,vẫn là về chức năng Phone

17 Tháng bảy 2007 lúc 10:51
em hiện đang dùng mini S , máy chạy rất ngon. nhưng bị 1 cái là Phonepad ko hiển thị . muốn gọi số lạ ngoài contacts thì phải vào contacts add số vào rùi mới call được , rất là bất tiện. ấn vào Phone thì ko thấy hiện ra cái gì cả, reset lại máy thì lại chạy ngon, hiện ra bàn phím ảo.gọi ầm ầm. nhưng chỉ được 1 lúc là đâu lại vào đó, chức năng lại bị liệt. em đã Hardreset máy rùi mà vẫn ko ăn thua. cài cả mấy cái soft Smartpad rùi English phonepad rùi cũng vô tích sự, ko giải quyết được. hic các bác vui lòng chỉ dẫn cho em với, xem bệnh của nó là gì ah. và cách khắc phục ra sao? có cần cài lại phần mềm ko ạ. em đang ở HN, mà e cũng còn ngố lắm nên ko dám chọc ngoáy gì nhiều.
em lục hết cả forum rùi, ko thấy topic nào có bệnh giống em .nên đành lập topic này mong các bác thông cảm và giúp đỡ. cảm ơn các bác

17 Tháng bảy 2007 lúc 19:17
Nếu nhấn vào phonepad mà kg lên là do lỗi của Rom đấy bác ạh...... em cũng từng bị một lần, up rom là xong ngay ấy mà...

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các mod xử lý dùm em vụ này:

Bạn @Linh-tn thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch, gọi điện không nghe máy, nhắn tin không trả lời. Mong mod xử lý giùm. Em cảm ơn

https://www.handheld.com.vn/threads ...
Lazada Vietnam Master card on Monday