Các bác đánh giá giúp em cái Headphone Sennheiser HD 201.

27 Tháng một 2008 lúc 19:10
Các bác cho em hỏi,em vừa mua cái Headphone Sennheiser HD 201(cửa hàng nó bảo là hàng chính hãng) giá 600K,mấy thằng bạn em nó bảo là em mua đắt,vậy theo các bác đánh giá thì em mua với cái giá đấy có được không?Nếu được các bác đánh giá giúp em luôn về cái tai nghe này nhé,em xin cảm ơn cả nhà!

27 Tháng một 2008 lúc 19:42
Bác tìm trên amazon.com xem giá nó thế nào. Nếu nó cao hơn thì là bác mua rẻ, nếu nó rẻ hơn thì là bác mua đắt. Nếu nó đúng là hàng chính hãng thì cửa hàng đó tốt, còn nếu ko phải thì cửa hàng đó không tốt. Còn chuyện làm sao biết nó là hàng chính hãng thì phải cầm tận tay, nhìn tận mắt, nghe tận tai họa may... Hên xui thôi bác ạ :D

27 Tháng một 2008 lúc 20:11
Bác tìm trên amazon.com xem giá nó thế nào. Nếu nó cao hơn thì là bác mua rẻ, nếu nó rẻ hơn thì là bác mua đắt. Nếu nó đúng là hàng chính hãng thì cửa hàng đó tốt, còn nếu ko phải thì cửa hàng đó không tốt. Còn chuyện làm sao biết nó là hàng chính hãng thì phải cầm tận tay, nhìn tận mắt, nghe tận tai họa may... Hên xui thôi bác ạ :D
Cảm ơn bác đã hướng dẫn,em lên amazon.com xem thì thấy nó cũng linh tinh lắm,có cái thì 10$ :(,có cái thì em thấy 40$ :eek:(cùng kiểu bác ạ) thế mới lạ chứ.
Thôi có bác nào dùng qua con này rồi thì cho em vài cái đánh giá tổng thể với(chứ thực ra tai em cũng tai trâu thôi :D).

27 Tháng một 2008 lúc 23:48
Bạn mua ở shopdunk _ Thụy Khuê phải không? Giá đấy thì hơi cao nhưng hàng này khó tìm nên chắc thế là ổn, còn ai bảo mua đắt thì nhờ họ mua cho !!! Con này được 1 bác đánh giá là âm trầm ấm, âm bass tốt tuy nhiên thiếu đi sự trong sáng tươi vui :D. Con này là một lựa chọn tốt cho tầm giá ấy, kiểu dáng cũng tốt, đeo mùa này ấm đấy.

28 Tháng một 2008 lúc 00:03
Bạn mua ở shopdunk _ Thụy Khuê phải không? Giá đấy thì hơi cao nhưng hàng này khó tìm nên chắc thế là ổn, còn ai bảo mua đắt thì nhờ họ mua cho !!! Con này được 1 bác đánh giá là âm trầm ấm, âm bass tốt tuy nhiên thiếu đi sự trong sáng tươi vui :D. Con này là một lựa chọn tốt cho tầm giá ấy, kiểu dáng cũng tốt, đeo mùa này ấm đấy.
Cảm ơn bác Legolas00 đã có nhời,thực ra thì với tầm tiền đấy thì em cũng chẳng đòi hỏi gì hơn(thực tế em nghe cũng thấy ổn :D),chỉ mong các bác quá bộ cho em mấy cái đánh giá để em lấy thêm kinh nghiệm ấy mà :).
ĐÚng như bác nói,em này đeo đúng tầm HN đang rét thế này thì đã lắm :D(em chỉ lo mùa hè thôi :().

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2008 lúc 00:16
Tầm tiền này khó kiếm được tai nghe hay, đúng là chỉ có Sennhaiser HD 201, loại này thích hợp nghe dàn, có jack chuyển lớn cho dàn luôn, chất luợng khá tốt.

28 Tháng một 2008 lúc 07:53
Đắt rẻ do quan niệm từng người, cái này nếu chính hãng thì không sao, hơi chát một chút nhưng chất lượng OK, sợ nhất mất tiền mua đắt mà mua phải hàng rởm thôi

29 Tháng một 2008 lúc 02:54
Nhận xét thì tùy vào mỗi người,tùy mỗi nhu cầu, mình nghe thấy được là được, còn nhận xét trên là của 1 bác khá uy tín trong lĩnh vực âm thanh, đã nghe qua nhiều loại hp,ko fải của mình :D .Bản thân mình lúc đầu cũng định mua HD201 vì đánh giá nó rất ổn trong tầm này. Nhưng có 1 bác bán cho 1 em 2ndhand rất được nên lại thôi 201. Chỉ cần thấy vừa lòng với nó là ok rồi. Chúc bạn vui !

contau

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng hai 2008 lúc 23:41
Bác nào nghe thử rồi cho em biết đánh giá với ạ, có bác nào ở HN cho em nghe ké thử không, em đang dành tiền để mua 1 cái tai nghe thật tốt, search trên google thì ra trang web này có nói về tai nghe!
Cảm ơn các bác nhiều!

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday