Các bác đi đâu, làm gì ngày cuối năm 2009???

Các thớt khác của cenchom

cenchom

GÂY DỰNG
Chaò cả nhà, hôm nay đã là ngày cuối năm "dương nịt" rùi:-O. Không biết các bác nhà mình sẽ đi đâu và làm gì trong hôm nay để đánh dấu chấm hết cho 1 năm qua?! Mong được các bác dành ít thời gian chia sẻ, nhìn lại để sống chậm đi 1 tí ah.
Riêng e, sáng giờ ngồi nhẩm đi tính lại xem còn thằng nào nợ mình chưa trả không, và check lại xem mình còn nợ nần ai để khất đến trước tết ta rùi thanh toán nốt.8-}

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tối 31/12:Đi................................................................................................................................................làm đêm:((

toan1101

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dự tính là ở nhà ngủ thẳng cẳng , nhưng gấu đòi đi hít bụi

:((

babygirl9ncute

Trùm Tùm Lum
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vẫn đi làm đến 5h rưỡi về đến nhà. Thay bộ đồ xong thì nhận đc tin nhắn hủy sòng tiến lên. Ngó cái yahoo thằng bạn nói nó hôm nay ko thể chat với mình cho đỡ buồn. Vòng vèo ăn uống tìm món ngon Việt nam cho bà cô 10 năm mới về, về nhà nhìn lên màn hình tự nhiên nghĩ giờ này 2 năm trc mình đã hạnh phúc như thế nào nhìn lại giờ chỉ thấy .....uhm thôi cứ phải cố lên :">. Cô đơn thật ^^ =))

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...