Các bác dùng dell xem giúp em với!

Các thớt khác của MrBeanICB
3 Tháng sáu 2007 lúc 13:33
Các bác cho em hỏi hiện tượng này là làm sao nhé.
Em mới mua một con Dell 1505/6400 Em đã bỏ bản win xp của nhà sản xuất đi và cài Vista vào. Thế nhưng lúc mới khởi động, em để chế độ màn hình sáng tối đa (có cắm điện) thì được một phút là nó tự giảm độ sáng đi. Giảm không đáng kể nhưng cũng thấy có sự chênh lệch. Không biết do máy em làm sao hay do chương trình nữa. Có bác nào bị như em ko? máy em thế có sao không nhỉ?

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng sáu 2007 lúc 14:04
máy bình thường ;chạy tốt đấy bạn.................

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng sáu 2007 lúc 14:24
trùi;có gì mà không hiểu;vista default là balanced; nhưng vơí hiện tượng đó thì mình nghĩ bình thường thôi

3 Tháng sáu 2007 lúc 16:40
Các bác cho em hỏi hiện tượng này là làm sao nhé.
Em mới mua một con Dell 1505/6400 Em đã bỏ bản win xp của nhà sản xuất đi và cài Vista vào. Thế nhưng lúc mới khởi động, em để chế độ màn hình sáng tối đa (có cắm điện) thì được một phút là nó tự giảm độ sáng đi. Giảm không đáng kể nhưng cũng thấy có sự chênh lệch. Không biết do máy em làm sao hay do chương trình nữa. Có bác nào bị như em ko? máy em thế có sao không nhỉ?
1. Ấn F2 khi khởi động để vào CMOS, vào Brightness tăng giảm độ sáng
2. Khi vào windows thì ấn tổ hợp phím Fn+Up và Fn+Down để tăng giảm độ sáng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm mục đích kết nối tạo 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích dành cho những tín đồ của Bút Mực ở Việt Nam. Dựa vào thành công của Mini Pen Show 1 và 2 tại Hà Nội trong 2 năm liên tiếp 2015 - 2016, BTC đã thống nhất lập kế hoạch tổ chức Pen Show lần thứ 3 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday