Các bác đựng PDA bằng jì???

rainny

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng một 2008 lúc 15:29
Bên Black Berry thì có holster, nên nokia thì có bao da, các cụ thì thích giắt bao da trước bụng, các em chip chip thì ưa đựng trong bao vải gấu bông, k bít các bác handheld nhà mình đựng PDA bằng jì nhỉ???
các bác nhanh vào show hàng nào???:cool:

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2008 lúc 15:45
Có cần phải chụp ảnh không :D , như tui thì đựng bằng nhìu thứ lắm, bao da, balô, cặp, và túi quần, túi áo vest ......... nói túm lại là đựng đâu thấy tiện thì đựng .

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2008 lúc 15:47
Ngày xưa từng có cái Poll này vui phết.

PDA thì có mấy kiểu thôi:

1. Bao da xịn hoặc rởm, có khóa rời đeo thắt lưng, có thể xoay tròn như chong chóng.
2. Bao da loại quyển sổ, mở ra gấp vào. Riêng chú Atom Exec còn để một mặt là cái bàn phím hồng ngoại
3. Bao plastic trong (còn gọi là bao ... cao ... su) dùng để tạo ma sát (mút) khi cầm, tránh rơi và xước máy.
4. Các loại bao khác làm bằng các chất liệu khác nhau như vải (túi quần, túi áo ...)

Còn lại, đa phần là .. để trần trụi

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2008 lúc 16:34
mai em chụp ảnh cái quần của em lên cho bác xem nhá :D

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2008 lúc 16:48
Toàn đựng bằng Piel Framma leather cover :D

16 Tháng một 2008 lúc 08:57
Bác nào biết chỗ bán bao da cho IIs dạng quyển sổ mở ra gấp vào không vậy? giá của nó bi giờ là bao nhiêu, địa chỉ mua nó ở đâu? các bác chỉ cho em với.

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Đảm bảo rằng tai nghe bạn muốn sử dụng cùng được ghép nối với máy Mac qua Bluetooth và / hoặc được kết nối qua giắc cắm tai nghe.
>> Nếu bạn chưa có máy tính Mac hãy tham khảo máy [URL='https://viettech88.vn/tu-khoa/mac-like-new-gia-duoi-20-tri ...
Lazada Vietnam Master card on Monday