các bác giúp cho driver của chuột quang sony cho máy tính xách tay

Các thớt khác của dgg

dgg

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười một 2007 lúc 20:19
Các bác giúp cho driver của chuột quang sony cho máy tính xách tay.Máy mình mới mua, nhưng họ không cài cho chuột ngoài nên máy ko nhận được chuột .mong các bác giúp đỡ gửi cho E qua imel cho em nhé .danggianggiao@fpt.vn Xin cám ơn nhiều.:)

4 Tháng mười một 2007 lúc 19:59
Ồ chuột quang Sony hay gì đi nữa cắm là chạy, nhưng nói thật mấy con chuột giá 4USD Sony cực khùng... Nhanh hỏng cực kì...
mình có mua 1 con mác Sony (giá 4usd) và khi dùng được đúng 1 tháng thì đi bảo hành, được đổi con khác liền, nhưng cũng bị "khùng" không thua gì con đầu...

4 Tháng mười một 2007 lúc 22:40
Ồ chuột quang Sony hay gì đi nữa cắm là chạy, nhưng nói thật mấy con chuột giá 4USD Sony cực khùng... Nhanh hỏng cực kì...
mình có mua 1 con mác Sony (giá 4usd) và khi dùng được đúng 1 tháng thì đi bảo hành, được đổi con khác liền, nhưng cũng bị "khùng" không thua gì con đầu...
Cũng hên xui àh bro, mình cũng có mua 1 con và xài cũng lâu mà vẫn chưa hư , mà con đó giá chừng 2,5usd à bro ơi !!!

hainguyen

Chồng Péo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười một 2007 lúc 22:52
Hàng Hồ Cẩm Đào địa phương bác ạ, nhiều như chuột , ko phải chuột sony xịn. Chất lượng do hên sui thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó chỉ là 1 đặc điểm của 1 chiếc diver mà thôi, 1 đồng hồ lặn phải có những đặc điểm nào?

Đồng hồ lặn cần có khả năng chống nước ra sao?
Câu hỏi này có khá nhiều câu trả lời. Nhiều hãng đồng hồ khẳng định rằng chi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday