Các bác giúp con O2 XDA IIs

bachbk

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng sáu 2007 lúc 19:07
Con O2 XDA IIs của em chắc đi mất thôi... Em vẫn dùng WM 2003, nói chung mọi thứ vẫn y chang như ban đầu. Sau đó em tải về chương trình radio magician, sau đó chạy getdevice id của chương trình này thì màn hình chuyển sang màu trắng, phía trên có chữ USB (nếu rút khỏi cable thì chỉ có chữ Serial ), phía dưới có dòng v.2.06. <Hình như đây là bootloader phải không ạ?>. Sau đó em thử bấm soft reset hay hard reset đều không được, máy không có động tĩnh gì ... Bây giờ thì ngay cả màn hình trắng đó cũng không xuất hiện thường xuyên, thay vào là 1 màn hình đen hoàn toàn. Khi em nạp pin thì chỉ có đèn đỏ, khi không nạp pin thì máy không có đèn gì - như chết... Khi nạp pin rồi có khi vẫn xuất hiện lại màn hình trắng.
Các bác giúp em với, em lo quá!

bachbk

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng sáu 2007 lúc 19:45
Cảm ơn các bác nhiều lắm, em đang tìm đọc bài về uprom trên diễn đàn (nhiều quá). Em vẫn hơi lo vì chưa biết bắt đầu từ đâu (à nhưng ít nhất thì phải đọc đã). Chế độ bootloader hình như không ổn định lắm, và em thấy các máy uprom hầu hết đều ở chế độ bình thường rồi uprom 1 cách tự nhiên; đằng này máy của em lại dở thế này...
Một lần nữa em chân thành cảm ơn các bác đã cho ý kiến, có gì mới em sẽ lại nhờ các bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday