Các bác giúp đỡ em về phần mềm cho vista

12 Tháng chín 2007 lúc 10:17
Em mới up được vista nhưng có một số phần mềm ở XP không chạy được trên Vista như Winzip, Nero, Bitdefender, Jet Audio. Bác nào có thì chỉ bảo cho em với. Nếu có thể thì bác nào tốt bụng cho em thêm bản hướng dẫn sử dụng nữa nhé. Em là người mới nên hỏi nhiều các bác thông cảm. (^_^)

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng chín 2007 lúc 10:23
Em mới up được vista nhưng có một số phần mềm ở XP không chạy được trên Vista như Winzip, Nero, Bitdefender, Jet Audio. Bác nào có thì chỉ bảo cho em với. Nếu có thể thì bác nào tốt bụng cho em thêm bản hướng dẫn sử dụng nữa nhé. Em là người mới nên hỏi nhiều các bác thông cảm. (^_^)
Bác chịu khó tải các phần mềm Version mới nhất về. Các phần mềm trên đều có Version mới, chạy tốt trên Windows Vista mà!

12 Tháng chín 2007 lúc 11:03
cám ơn bác, em đang tìm version mới, nhưng một vấn đề nữa là khi em chạy driver thì nó không nhận. em không conn được giữa ppc với pc (đã cài WMDC rồi) thì nó cứ báo là lỗi cổng usb, bác chỉ luôn giúp em với. nhà em đang sửa nên em đi ở nhờ, họ không có net nên em không up được trên pc. Em dùng main GA 945GM-S2. Bác nào có driver của nó thì PM cho em theo địa chỉ dracula_th86@yahoo.com
Cám ơn các bác

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng chín 2007 lúc 11:29
cám ơn bác, em đang tìm version mới, nhưng một vấn đề nữa là khi em chạy driver thì nó không nhận. em không conn được giữa ppc với pc (đã cài WMDC rồi) thì nó cứ báo là lỗi cổng usb, bác chỉ luôn giúp em với. nhà em đang sửa nên em đi ở nhờ, họ không có net nên em không up được trên pc. Em dùng main GA 945GM-S2. Bác nào có driver của nó thì PM cho em theo địa chỉ dracula_th86@yahoo.com
Cám ơn các bác
Ơ, thế là PC à?

vuitinh_hp

Bị vợ la làm gì cũng giục
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng chín 2007 lúc 16:14
Để connect từ PC với PPC bạn dùng soft Microsoft ActiveSync phiên bản mới nhất, chạy ổn định trên Vista mà, đâu có vấn đề gì đâu bạn nhỉ ? Báo lỗi cổng USB là đúng thôi, bác chưa cài soft để nhận dạng ra phần cứng cắm thêm thì lỗi như thế là đúng. Bạn cứ lên Microsoft mà down phiên bản lastest về dùng là ngon ngay :D

14 Tháng chín 2007 lúc 04:40
Winzip có thể thay bằng Winrar
Bitdefender: mình thấy KIS or KAV hay hơn, lại nhẹ máy
Jet audio có thể thay bằng Gom Player
Nero (nếu chỉ để burn đĩa) có thể thay bằng trương trình tích hợp sẵn trong Vista

Các phần mềm thay thế mình đều đã cài và đang sử dụng bình thường trên Vista.
Tất nhin tùy bạn thui :D

cutuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng tư 2008 lúc 22:17
Bác gì ơi, phần nào tích hợp sẵn trên Vista có thể burn đia thể bác, chỉ cho tôi biết với. Cảm ơn bác nhiều

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tuanibt MICROSOFT WINDOWS 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính thưa mod @HHVN - SECURITY em có mở topic đấu giá
https://www.handheld.com.vn/threads...new-o-cung-toshiba-1tb-kt-22h22-17-11.505831/
Bạn @ducanhk5 thắng đấu giá nhưng từ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday