Các bác giúp em cài MAC cho PC

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng một 2008 lúc 16:02
Em đã tải về và ghi ra đĩa DVD Leopard RC2 for X86. Em cài Mac vào bình thường, nhưng đến bước cuối, phần đăng ký với Apple thì em chọn xong nhấn Continue thì cứ 3 bước (đến bước Transfer from another MAC nhấn Continue thì bị quay lại từ đầu).

Không biết cái này tại máy em không tương thích hay lỗi gì trong lúc cài chăng? IBM T43.

Mong các bác giúp đỡ.

aragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 21:34
Đừng chọn cái đó nữa bác , chọn don't ... ấy , mấy cái khác cũng chọn no hết ( intenet , active..) .
Nhưng Leo hiện tại thiếu driver nhiều lắm , nhất là con T43 , theo em biết thì nên cài bản Tiger 10.4.8 thì ngon , có đủ cả .
Hiện em đang dùng Hp nx8220 , chạy Tiger (Jas) , cài xong card màn hình X600 , đưa lên 1680x1050 đẹp lắm , còn Wifi thì dùng iwi2200.
Chỉ còn fix sound và LAN nữa là ok .

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2008 lúc 23:57
10.4.8 là Mac OS Tiger đó, hình giao diện nó nè:

Muốn chép đĩa thì qua Cafe Piano 17 Hồ Xuân Hương, Q.3 anh em bên chép cho hoặc xuống Trường Giang đường Tôn Thất Tùng, Q.1 mua.

aragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 21:00
Không tài nào fix được con sound max , em chịu rồi . Wifi hoạt động cũng yếu hơn bên XP . Nghe nói lại sắp có driver cho 2200Bg trên LEO rồi , chắc em phải cài lại .Dùng Leo đẹp hơn.
Các bác cài xong muốn tìm các cài driver thì vào đây tham khảo nhé.
http://forum.insanelymac.com/index.php?
Rất chông gai đấy.
Nhưng phải công nhận chạy Mac nhanh hơn Xp nhiều , ít nhất là khởi động nhanh gấp 3 lần .

Bài viết cần bạn xem thêm

Hai hôm vừa rồi VinFast quá hot các bạn nhỉ. Tôi một phần vì bận và phần vì... lười nên cũng không có thời gian xem được nhiều, hôm nay có chút thời gian và hứng thú ngồi xem các bài viết và hình ảnh của các báo/media chụp và quay phim lại để xem thế ...
Lazada Vietnam Master card on Monday