các bác giúp em con touch này với ...hix...em bó tay với nó rùi

22 Tháng mười hai 2007 lúc 16:07
báo cáo các bác , tình hình là em chơi 1 con touch , cái anh bán cho em đã hack lên iphone 1.1.2 gì đó , nhưng em thấy nó hay bị treo và ko ổn định nên em wuyết định restore nó , nhưng sau khi rétore lại thì nó bị lỗi sau khi kết nối với itune (itune could not connect to the iphone''''bc an unknown eror occurred(0xE800013)

em restart lại con ipod ( nhấn giữ nguồn rùi tắt ) , thì đã sync lại được , chắc cú , em lại restore con ipod lại 1 lần nữa , nhưng bây giờ cái màn hình nó đen thùi , chỉ có hình cái zắc USB và biểu tượng itune , nó đứng lun , itune cũng ko nhận nó ......huhuhuhu. ...em hoảng quá , mong các bác cao thủ giúp em với ạh ....hix

boycodon173

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng mười hai 2007 lúc 20:20
để xài đc các phần mềm cho iPod lẫn iPhone thì bây h Ver 1.1.1 vẫn là tốt nhất,1.1.2 làm sao mà cài đc các soft ,ông thừa hơi hay sao mà update lên 1.1.2 làm gì,iPod touch xài HDH Macsintosh ông phải chạy lại HDH may ra dc.ở HN thì ra istore mà làm

8 Tháng một 2008 lúc 23:49
Còn hình cái zắc USB và biểu tượng itune trên màn hình thì còn restore đc mà , chưa die đâu !!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday