Các bác giúp em, iphone - một số ứng dụng không chạy ạạạ

cutie_cutie

NHẬP HỘI
Các bác giúp em với. không hiểu sao tự dưng 1 số ứng dụng trên Iphone của em k chạy. ví dụ có cái trò đua xe, yahoo messager, khi click vào icon đó thì không thấy ứng dụng đó chạy. Em không hỉu sao nữa ạ???

Vitech_it

GÂY DỰNG
1 số hay all hả bạn? Máy đã Jailbreak chưa

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
yahoo thì nếu lúc bác sync với Itunes bị lỗi, cũng có thể gặp trường hợp này. Xóa đi cài lại là hết. Còn với các ứng dụng kiểu như đua xe mà bật ko được, chắc là ko tương thích với firmware rồi ( kiểu ứng dụng dành cho OS 2.0 mà cài trên 3.0)

cutie_cutie

NHẬP HỘI
Một số bác ạ. em vẫn chơi mấy trò đó bình thường, tự nhiên mở ra lại không được nữa.
Còn yahoo thì em vẫn sync với máy tính bình thường, hok bị sao cả, đến hôm rồi mới mắc chứng! Em có thể ra đâu để nhờ họ xem lại ạ? Các bác chỉ cho em cái địa chỉ ở Hà Nội đáng tin cậy mà lành nghề nhá. Cảm ơn mọi người. Ra Nhật Cường có được hem ah?

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Cái này bạn tự làm các bước cơ bản đi xem thế nào đã, chưa gì đã mang ra hàng.
Bạn làm từ đầu nhé, xoá hết các ứng dụng trên máy đi (sync qua iTunes), cài lại cái OpenSSH, BossPref, rồi MobileInstallation bản hợp với firmware của máy bạn (tất cả cài qua Cydia). Sau đó bạn sync với iTunes rồi cài một app free, giờ bạn mới cài các app có thuốc qua iTunes hoặc winscp.
Nếu các app mà không chạy được thì bạn tiến hành restore lại máy và jailbreak, unlock.
Nếu không được nữa thì mang đi cũng chưa muộn.
Chúc thành công !

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Một số bác ạ. em vẫn chơi mấy trò đó bình thường, tự nhiên mở ra lại không được nữa.
Còn yahoo thì em vẫn sync với máy tính bình thường, hok bị sao cả, đến hôm rồi mới mắc chứng! Em có thể ra đâu để nhờ họ xem lại ạ? Các bác chỉ cho em cái địa chỉ ở Hà Nội đáng tin cậy mà lành nghề nhá. Cảm ơn mọi người. Ra Nhật Cường có được hem ah?

Thực hiện những bước như bác lannq75 hướng dẫn đi.Không được thì mang qua mình xử lí cho,thừa tiền thì hẵng mang ra Nhật Cường:p.
Đã sài iphone thì quan trọng là bạn phải tự mầy mò,đọc các bài viết trên hhvn,tinhte,pdaviet để tự xử lý khi gặp trục trặc .

cutie_cutie

NHẬP HỘI
hic, cảm ơn các bác hướng dẫn, nhưng em có biết gì về hi-tech đâu ạ. Em chỉ mong khắc fục rồi xài tiếp thôi ạ. :(

benz1982

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
xóa đi cài lại ! có thể xem licence của nó xem ! hoặc sung khắc với phần mêm nào đó !

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...