Các bác giup' em phân biệt con miniS với con mini

schumi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng hai 2007 lúc 17:57
Các bác cho em hỏi con miniS có những tính năng gì vượt trội so với con mini& con 02 i (tất nhiên trừ cái bàn phím thì không kể rồi) Em cám ơn nhiều nhiều

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 18:54
Tính năng vượt trội nhất của Minis so với Mini là tích hợp kết nối mạng Lan không dây-Wireless Lan và sử dụng hệ điều hành Window Mobile 2005(trong khi của O2 mini là 2003se).Và hình như Ram của minis lại lớn hơn so với mini thì phải(128M so với 64M) và kiểu dáng trông chuyên nghiệp hơn(Mini Pro mà lị)

9 Tháng hai 2007 lúc 19:24
Các bác cho em hỏi con miniS có những tính năng gì vượt trội so với con mini& con 02 i (tất nhiên trừ cái bàn phím thì không kể rồi) Em cám ơn nhiều nhiều
MiniS sài CPU OMAP 850 tiết kiệm phin hơn Mini và 2i. Chạy nhanh hơn mini nhưng thua 2i, MiniS sài loa Stereo nghe hay hơn Mini và 2i, và sử dụng tai nghe cũng thế MiniS hay hơn.

schumi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng hai 2007 lúc 19:29
MiniS sài CPU OMAP 850 tiết kiệm phin hơn Mini và 2i. Chạy nhanh hơn mini nhưng thua 2i, MiniS sài loa Stereo nghe hay hơn Mini và 2i, và sử dụng tai nghe cũng thế MiniS hay hơn.
thank các pac rấy nhiều,nhưng cho em tham lam một tí.Co pac nao` noi kĩ hơn cho em một tí được không ạ ( cấu hình và các chức năng vượt trội chẳng hạn)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday