các bác giúp em về pin o2i với

hyjack

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng một 2007 lúc 19:01
em định mua thêm cục pin cho con o2i nhưng thấy giá cả lung tung quá các bác à ! cục pin 1100mAh có 200.000 ; 1590mAh có 240.000 nhưng nhiều nơi bán đến 500.000 là sao vậy các bác ??? có phải pin dỏm nên mới rẻ vậy không ?? Bác nào biết chỗ mua pin rẻ và tốt thì chỉ cho em với !!!! Cám ơn các bác nhiều !!!:D :D

H

Heldhand HCM

15 Tháng một 2007 lúc 22:02
Chính xác về giá cả cũng như chất lượng thì bạn chạy qua 386 Nguyễn Trãi Q5.hay là phone cho Bảo 0989678779 để biết về giá.Pin 1590mAh có 240.000 trở lại thôi chứ không phải 500 ngàn là pin tốt đâu bạn.

16 Tháng một 2007 lúc 18:12
Hồi trước pin O2i kèm theo máy của em dùng được khoảng 2 ngày, sau 1 thời gian chắc là do em sạc sync nhiều nên chỉ xài được 1 ngày là phải sạc rồi. Em quyết tâm đầu tư hẳn 1 con pin dung lượng cao của bác Trung - Đặng Dung. Mới mua về dùng được khoảng 3 ngày, nhưng đến bây h thì chỉ chơi được 2 ngày, mà pin thỉnh thoảng còn bị sụt, tức là ví dụ pin back up đang 100%, pin main đang 90% chẳng hạn, tự nhiên khi bật máy lên thì cả 2 đều báo 0%, cùng lúc máy cũng báo là : hết pin, chuẩn bị HR... v.v. sau đó 1 vài giây thì lại hiện pin bình thường, nhiều khi bực mình quá đi mất. Bác nào biết chỗ bán pin O2i cả loại thường cả loại dung lượng cao ở HN thì chỉ cho em với để em nghiên cứu xem sao nhé! MỞ NGOẶC : em ko phải nói ra để bêu xấu bác Trung đâu nhé, lỡ bác có đọc được thì đừng nghĩ em như thế, có sao em nói vậy thôi.

16 Tháng một 2007 lúc 21:30
Nên mua pin dung lượng cao dùng, tôi đang dùng một chú okie lắm khoảng 3 ngày vô tư hàng này tôi mua ở bên kia nên cũng chả biết hàng ở đây bán thế nào, chắc số bác kia xui.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 16:04
Thì bác mang qua bác Trung đổi các hay bảo hành cục khác đi xem sao, lớn rồi ngại quái gì :D

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
19 Tháng một 2007 lúc 07:56
những cục pin dung lượng cao,thường là do THoa anh hùng sx,còn hàng chính hãng thì rất đắt( 500k chưa chắc mua nổi ah).Tất nhiên là cũng có Tàu trung ương và địa phương,nhưn mà theo bản thân dùng và một số người quen cho biết,thì thường sau một thời gian,là có hiện tượng dung lượng pin bị sụt,chỉ còn khoảng 80-90% so với ghi trên tem.

20 Tháng ba 2007 lúc 15:33
Pin con O2i của mình không dùng gì hết cũng chưa đến 1 ngày là hết sạch.Mình đang thắc mắc không biết có phải do pin hay do 1 tác nhân nào khác không?A e co thể chỉ cho mình biết cách xác định pin o2 chai không?Thanks

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng ba 2007 lúc 19:15
Pin con O2i của mình không dùng gì hết cũng chưa đến 1 ngày là hết sạch.Mình đang thắc mắc không biết có phải do pin hay do 1 tác nhân nào khác không?A e co thể chỉ cho mình biết cách xác định pin o2 chai không?Thanks
pin mau hết như bạn thì có rất nhiều nguyên nhân, có thể do phần cứng hoặc phần mềm. bạn thử hardreset xem. nếu bình thường thì là do bị phần mềm nào đó. còn ko thì ........ khả năng teo cục pin hết 90%

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday