Các bác giúp em với-Không sync được contact??

piscespin

Bốc Phét
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 13:49
1. Em đang nghịch cái máy T-mobile, có 1 vấn đề là phần contact ẩn, không cho chọn để sync, và đương nhiên là không sync được phần contact, bác nào biết chỉ em với.
2. Làm thế nào để đổi tên được Device name?
Em hỏi 2 cái trên có gì thì các bác đừng cười nhé.

nugift

Life is beautiful
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng một 2007 lúc 08:09
Mình từng bị như thế. Bạn thử làm thế này xem sao:
- Install Sync 4.5beta cho tốt hơn. Khi đã sync PPC với PC, chọn tools--> options--> trong phần setting bạn chọn tất cả những gì muốn sync ở phần 'windows PC'. Là xong!
- Chỉng lại tên thi không sync PPC với máy. Vào file--> delete mobile device (bạn nên xóa hết các tên đang có). Sync lại máy, khi đó PC sẽ hỏi tên mới thôi. :)

piscespin

Bốc Phét
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng một 2007 lúc 15:51
Xin cảm ơn các bác đã chỉ giáo, outlook em đã cài, em cũng delete mobile device được trên PC, nhưng không sao đổi được tên Device name-nó không cho em đổi trên ppc mới cay chứ, không hiểu sao nữa, có bác nào bị thế này không??:(

vat1984

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng một 2007 lúc 17:31
Em bị suốt, những lúc có contact mới, cần sync thì nó lại dở chứng, bình thường thì lại chẳng sao :D
Bác cứ soft reset PPC và restart PC, sau đó khi cả 2 thằng chưa chạy chương trình gì, cho sync với nhau, chắc chắn được

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday