Các bác giúp em với!!!

24 Tháng ba 2007 lúc 09:24
Các bác ơi sao em thấy giá O2mini cài tiếng việt rồi nhiền người chỉ trả có 2 triệu hoặc dưới, em đang định làm con mini về cho người yêu, kô hiểu là khi cài tiếng việt vào thì máy có bị làm sao không mà giá lại down thấp thế, thông cảm lâu lắm rồi em không nghiên cứu gì về PPC mà.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 11:11
O2 mini tiếng việt dễ là máy tàu,kô đúng O2 xịn đâu,bác thử reset và chọt thử xem nó như thế nào,dễ phân biệt dc ngay ý mà

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
24 Tháng ba 2007 lúc 15:05
Các bác ơi sao em thấy giá O2mini cài tiếng việt rồi nhiền người chỉ trả có 2 triệu hoặc dưới, em đang định làm con mini về cho người yêu, kô hiểu là khi cài tiếng việt vào thì máy có bị làm sao không mà giá lại down thấp thế, thông cảm lâu lắm rồi em không nghiên cứu gì về PPC mà.
Người yêu là nhân vật hết sức quan trọng, bởi vậy nếu là quà tặng hay thậm chí em nhờ "mua dùm" cũng phải cẩn thận, lôi thôi là em "xù" luôn thì anh em cũng potay.com luôn. Con mini mà từ 2Tr hoặc dưới là cần phải xem xét lại vì rất "đáng ngờ".:D :D :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday