Các bác giúp em với!!!

24 Tháng ba 2007 lúc 09:24
Các bác ơi sao em thấy giá O2mini cài tiếng việt rồi nhiền người chỉ trả có 2 triệu hoặc dưới, em đang định làm con mini về cho người yêu, kô hiểu là khi cài tiếng việt vào thì máy có bị làm sao không mà giá lại down thấp thế, thông cảm lâu lắm rồi em không nghiên cứu gì về PPC mà.

Lam Sơn

Super Moderators
24 Tháng ba 2007 lúc 15:05
Các bác ơi sao em thấy giá O2mini cài tiếng việt rồi nhiền người chỉ trả có 2 triệu hoặc dưới, em đang định làm con mini về cho người yêu, kô hiểu là khi cài tiếng việt vào thì máy có bị làm sao không mà giá lại down thấp thế, thông cảm lâu lắm rồi em không nghiên cứu gì về PPC mà.
Người yêu là nhân vật hết sức quan trọng, bởi vậy nếu là quà tặng hay thậm chí em nhờ "mua dùm" cũng phải cẩn thận, lôi thôi là em "xù" luôn thì anh em cũng potay.com luôn. Con mini mà từ 2Tr hoặc dưới là cần phải xem xét lại vì rất "đáng ngờ".:D :D :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday