Các bác Hải Phòng ơi offline đê..ê..ê

Các thớt khác của HHN

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 17:12
@ HP mem
Các bác HP ơi, lâu lắm rùi không off line nhỉ :D , mấy hôm nay mát trời cuối tuần RTC giải súi đi mấy bác ơi, từ đầu tháng đến giờ sui quá các bác ạ, chạy xe hơi thì bị bắn tốc độ, giữ giấy tờ, đi xe máy thì bị giữ 3 ngày vì không đội mũ bảo hiểm.

@pate
Bác có cần anh em qua xin phép cho bác đi được 2 hiệp không??, chứ lần nào offline bác cũng chỉ đi được có nửa hiệp 1 :D

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 17:40
chạy xe hơi thì bị bắn tốc độ, giữ giấy tờ, đi xe máy thì bị giữ 3 ngày vì không đội mũ bảo hiểm
Em nghĩ tội ấy là nhẹ đấy anh Nho ạ, anh đi đường phải cẩn thân nhé, em cũng mới bị bắn tốc độ giữ xe 10 ngày cơ.

Thịt chó hả anh? đổi cái khác đi anh!

vtlam

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 20:33
Cho hỏi ngoài lề 1 tý, có phải hhn là Nho trước làm ở Cty Da giày Hải Phòng không?
Tôi cũng dân Hải Phòng gốc đây, nhưng hiện đang sống làm việc ở HN, offline có được tham gia không nhẩy?

Born2loveU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 20:40
Cho hỏi ngoài lề 1 tý, có phải hhn là Nho trước làm ở Cty Da giày Hải Phòng không?
Tôi cũng dân Hải Phòng gốc đây, nhưng hiện đang sống làm việc ở HN, offline có được tham gia không nhẩy?
Không vấn đề gì. Cho dù ở đâu mà muốn off cùng ae HP vẫn OK ! Hôm nào đây ?

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 21:15
Hi,em tham gia với.Bao giờ các bác tổ chức để em còn về?

Lạy chúa.Sau khi truy cập trang wed trên chữ ký của bác Bad,em suýt ngất.Tưởng bác đùa,ai dè...

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 21:18
Thôi hay là các bác HP bớt chút thời gian lên HN đi, off mãi HP với thịt chó chưa chán hay sao :)
Mời các bác lên đây chúng em có cớ để đi nhậu, chứ cứ đi nhậu với nhau mãi không có lý do các mụ vợ cứ lèo nhèo :D

PATE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 21:52
Ừ chú hhn cứ lên lịch đi. Mụ vợ anh cũng là mem trên này đấy, chú aloo thế này thì chết anh. Kiếm món gì mới đi, chỗ nào thoáng mát anh em quàn đùi may ô cho thoáng!

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 23:15
Chào đón tất cả các mem HP và các mem đang ở HP hoặc công tác, ăn chơi ở HP tham gia luôn cho vui.
Thời gian tối thứ bẩy 25.08.2007
@bad
hôm nào bác xuống HP vậy, nếu sau thời gian trên thì để bọn em chờ.
@pate
bác thích thoáng mát à hay đi ĐS ăn đồ biển luôn nhỉ :D , các bác thấy sao.
@vtlam
Em đúng là tên Nho nhưng trước không phải làm ở công ty Da giầy :D , mà là Công ty Châu Giang nhưng cũng làm giầy :D.

vuitinh_hp

Bị vợ la làm gì cũng giục
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 23:20
Các bác cứ offline là nhắc đến chuyện đi thị xã thế này xấu hổ anh em bọn em nghiêm chỉnh lắm ạ. Làm cái gì nho nhỏ, nhanh gọn tí thôi, giới hạn trong 1h và nội thành thì em ủng hộ ạ, mốt ra Đồ sơn ngắm biển hình như qua roài ạ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gần đến mùa World Cup rồi
A e chuẩn bị gì chưa
Bản thân đang háo hức lắm
Thấy vấn đề bản quyền hình như bị trục trặc nên thôi mình chủ động chuẩn bị trước
E này bao xem mượt. Mình ship e nó Amazon về 3 năm nay rồi. Phải n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday