Các bác khám bệnh hộ tôi với

duyanhdhgt

GÂY DỰNG
các bác có bị lỗi như tôi không, rom nguyên bản và rom moi đều rất khó Soft reset, nhiều khi fai mấy lần mới đc, tôi cài một số fần mềm thông thường, cài file chạy vào máy, data để trên SD. Cài từng cái, soft thi không sao ca, cài xong cũng chưa thấy gì, soft vài lần sao là treo khi soft reset, chán thật. Trong khi đó cũng cài như thế với O2II của bà xã thì ok. Các bác giúp toi với.
Thank

duyanhdhgt

GÂY DỰNG
duyanhdhgt said:
các bác có bị lỗi như tôi không, rom nguyên bản và rom moi đều rất khó Soft reset, nhiều khi fai mấy lần mới đc, tôi cài một số fần mềm thông thường, cài file chạy vào máy, data để trên SD. Cài từng cái, soft thi không sao ca, cài xong cũng chưa thấy gì, soft vài lần sao là treo khi soft reset, chán thật. Trong khi đó cũng cài như thế với O2II của bà xã thì ok. Các bác giúp toi với.
Thank
Sorry các bác, do bức xúc wá nên quên mất không báo cáo, em đang dùng O2s, rom 1.31, 1.33, cái rom nguyen bản em chả nhớ là bao nhiêu cũng đã đc thử nghiệm

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hehe, em cũng bị lỗi đó khi UP lên bản mới nhất có WM 10. Cũng bị Reset rồi treo đơ máy luôn, có khi đang ở Cradle rồi Reset thì treo cứng, nói chung là không ổn định, gọi điện thoại đến cũng treo, cứ tưởng Virus down Symantec Antivirus về Scan chả thấy gì. Cuối cùng Downgrade xuống bản ROM 1.31.139 với Radio 1.10 và ROM 1.31.00 WWE. Chạy lại ổn như thường :).

duyanhdhgt

GÂY DỰNG
bản đó tớ cũng bị, thế mới chán, đang nghi la xung đột fần mềm, chả biết xử lí thế nào, đành fải cài từng cái một, cái nào quan trọng, hay dùng cài trước, soft thử, nhưng mất công quá, mãi chưa xong. Font TV chua cài, nếu mà do font TV thi đúng là tổ trác :(

hung_ng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi thì lại thấy bản rom mới 1.33.51 đó chạy rất ổn, tôi nghĩ bản đó dành cho PDA2k nên có lẽ chạy trên PDA2K ngon hơn chăng?

duyanhdhgt

GÂY DỰNG
hung_ng said:
Tôi thì lại thấy bản rom mới 1.33.51 đó chạy rất ổn, tôi nghĩ bản đó dành cho PDA2k nên có lẽ chạy trên PDA2K ngon hơn chăng?

Có lẽ là thế bác à, tôi đành quay lại bản 1.31.139, up radio len 1.10 như của Ducga thôi, như thế là ổn nhất.

Bài viết cần bạn xem thêm