Các bác mod cho tôi hỏi sao tôi k0 lập được topic trong mục mua bán?

Các thớt khác của vantienk7
Status
Không mở trả lời sau này.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 16:40
Trích NỘI QUY:
2. Chỉ “Thành viên Chính thức” hoặc cao hơn và phải đăng ký nhóm "Người bán hàng" mới được quyền mở Thread trong khu vực dành cho Mua/Bán/Trao đổi/Đấu giá…

Đấy, lý do của bác đấy.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 16:42
Trích NỘI QUY:
2. Chỉ “Thành viên Chính thức” hoặc cao hơn và phải đăng ký nhóm "Người bán hàng" mới được quyền mở Thread trong khu vực dành cho Mua/Bán/Trao đổi/Đấu giá…

Đấy, lý do của bác đấy.
Dưng mờ em ko nhầm thì trước đây bác ấy đa từng rao được vài lần rồi mờ

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 16:46
Nếu đã từng rao sau khi có NỘI QUY thì chắc DD có vấn đề.
Vì từ khi có qui định Nhóm "Người bán hàng" thì phải vào nhóm này mới được.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 17:11
Theo như thông tin tôi kiểm tra thì bạn đã thay đổi email và chưa tiến hành xác nhận lại. Bạn check lại mail xem nhé.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 21:59
Theo như thông tin tôi kiểm tra thì bạn đã thay đổi email và chưa tiến hành xác nhận lại. Bạn check lại mail xem nhé.
Thế trường hợp này có phải bác vantienk7 sẽ không post được bài chứ MOD nhờ ? Sao lại chỉ không tạo được bài mới trong mục Mua Bán nhỉ ?
Nếu không thì bác ấy phải đặt lại câu hỏi ?

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 22:04
Đơn giản là vì Admin cấu hình để một số box các thành viên chưa xác nhận email có thể gửi bài. Và hơn nữa việc xác nhận email lần này khác so với lần xác nhận ban đầu, đơn giản chỉ là thủ tục thôi. Hy vọng mọi người không cảm thấy phiền hà, vì bây giờ email thực sự cũng không hẳn là quan trọng trong việc xác thực.
Chúc vui

Status
Không mở trả lời sau này.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday