Các bác ở nước ngoài hay mua hàng online chú ý

Các thớt khác của hoangcao243

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng sáu 2007 lúc 17:42
:D Chuyện là thế này. Em có đặt mua 1 cái quần D&G ở trên mạng, trong 1 trang của england, cũng thấy giá khá rẻ, mà như các bác biết, thì ở châu âu này ít có chuyện đồ giả. Nhưng thực tế là sau khi mua, vừa nhận được hàng và check thì biết nó gửi tử EMS của china, quần thì cũng được ( nhìn biết ngay đồ giả). Vậy là đi tong hơn 200eu mua 1 cái quần giả. Hóa ra bọn tàu mở site của England trong khi ship hàng từ TQ. Mong các bro cẩn thận kẻo tiền mất quần (giả) mang như em:D

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng sáu 2007 lúc 18:19
nó có cua răng ti cho mình hem :D nếu nó đăng D&G mà giả thì kiện chết pà nó vào, leave feedback lại, làm rùm beng lên đi :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng sáu 2007 lúc 20:01
Sặc sặc các bác, đã nói là hàng của Tàu, cóc phải đồ xịn, garantie cái gì, mà feedback thế nào hả cá. Hàng tàu mà T___T. hóa ra các bro vẫn ko hiểu.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng sáu 2007 lúc 20:10
Ôi trời. Hàng giả, bán theo kiểu hàng thật, của tàu thì trả lại kiểu gì. Bro vẫn ko hiểu T___T. Mệt quá >_____<

darkofdevil

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng sáu 2007 lúc 20:22
Thì hàng giả nhưng mà trang web kia đại diện đứng ra bán, thì mình trả lại cái trang mà mình mua lấy lại tiền thôi. Em mua hàng ở nước ngoài chứ đâu phải mua hàng ở Việt Nam đâu mà không trả lại được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday