các bác ơi các bác bảo em biết mua con nào bây giờ hả các bác

pham van dung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
chẳng là em đinh mua con 02 nhưng chẳng biết mua con nào cho hợp lí cả mà em chỉ có 5,5t thôi bác nào có con 02 giá <hoạc=5,5t thì bán cho em với
à quên các bác bảo em con nào chíp nó mạnh một chút nhé

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khả năng của bác cũng có thể mua được O22, nhưng cũ một chút. Dùng cũng được.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thêm 1 triệu ruỡi nữa lên tầm 7 triệu thì mua được đó, 5 triệu 5 làm gì có ai bán, trừ khi máy tã thôi bác à

vtlam

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mua O22 về nghịch chóng chán lắm bác ạ. Gom $ vào mua hẳn con O2s mà chơi. Bác cứ lang thang trong này kiểu gì mà chẳng vớ được con vừa ngon vừa rẻ.

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mới sử dụng PPC thì nên sử dụng O22 vì con này dễ cook và vẫn còn rất thông dụng hiện nay. Đã đam mê công nghệ rồi thì ráng tí nữa đi bác, vay tạm bạn bè cũng được để có được một em O22 còn ngon tí, chứ 5t5 thì cũng có thể mua được O22 đấy nhưng chắc là em O22 đó "thương tích" đầy mình :D
Chúc bác có được máy tốt nhé

baothangvn

GẮN KẾT
với giá tiền đó thì chắc phải xài đồ cũ thôi bác à, bác vào thử nhatcuong.netở đó o22 cũ nhiều vô kể or ghé qua thienlong.com bác nhe, hy vọng bác sẽ tìm thấy con ppc vừa đẹp

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhất trí cùng các bác, mua hẳn O2s hay PDA2k hoặc MDAIII dùng cho "oai" bác ơi. Vừa là công nghệ mới, có wifi, bộ nhớ lớn, thao hồ mà chọt chọt ...HARD RESET!!!

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác này làm khó người ta không à, bác í bảo có 5tr5 mà các bác đưa ra hàng toàn trên 10tr...chết mất.

Theo em nghĩ bác í nên dành dụm thêm một chút, cho dủ 7tr thì có thể xách 02II về dùng rồi, con này không có gì phải bàn...

huyden

GÂY DỰNG
Hehe, đòi O2 chip mạnh mà giá ...yếu thế kia, chắc chỉ có xài hàng xước xát thiếu đủ thứ thôi....Cũng có khi kiếm cái máy và cục xạc trước rồi sắm thêm đồ chơi sau bác ạ! Tớ vẫn nghĩ ngon bổ rẻ có chú O22 thôi! Chúc bác may mắn có được 1 chú như thế với giá như thế mà không bị liệt vào hàng ...thương binh!

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cố lên bác ơi, chơi tới luôn đi, anh em trên này động viên và ủng hộ bác hết mình (dĩ nhiên là tinh thần thôi).

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...