Các bác ơi cho em hỏi con IBM T42 với

Các thớt khác của zzss

zzss

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng năm 2007 lúc 10:21
Số là em đinh mua con laptop second hand nhưng không biết thế nào. Vì kinh phí chỉ có $700. Công việc chính của em la lập trính vs 2005 và oracle 9!. Thỉnh thoảng nghe nhạc tẹo. Các bác tư vấn giúp em với nhé. con T42 không biết có dùng được không nhỉ ?

zzss

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng năm 2007 lúc 10:31
Em tim o HN cung thay nhieu cong ty ban loai nay. Nhung hang 2nd em cung thay...hoi ghe. Cac bac co kinh nghiep giup em voi :
Test the nao cac bac nhi ? Va cong ty nao uy tin O HN nhi ?
em o tan Bac Ninh co

zzss

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng năm 2007 lúc 10:33
Giúp em nhanh với nhé. Em thấy rối tung mù lên rồi
maytinhxachtayvn.vn
maytinhxachtayhanoi.vn
laptop3a.com
khoanam.com
namphongpc.com

TẤT CẢ EM ĐỂO XEM QUA NHƯNG KHÔNG BIẾT CHỌN NƠI NÀO ĐÂY ?
CÁC BÁC TƯ VẤN EM VỚI NHÉ

zzss

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng năm 2007 lúc 10:53
83 Giang Van Minh là công ty nào các bác nhỉ ? Ở Hn em không thông thạo lắm. Sợ đến đó lại không tim được....hic. Bac cho em trang web cua no duoc khong nhi ? Giup em voi !

zzss

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng năm 2007 lúc 11:43
Cảm ơn các bâc nhé. em thử đến vài cửa hàng xem sao ! Hy vọng kiếm được con nào nguyên bản và con bảo hành toàn cầu !

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng năm 2007 lúc 11:48
Có máy mới sao kô chơi lại khoái hàng cũ thế nhỉ, compaq c505 dual core 1,6 chỉ có 720 do bác pine bán kìa. Chơi hàng mới lúc nào cũng sướng hơn cả, hihi đừng thần tượng IBm quá thất vọng đấy.

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng năm 2007 lúc 11:54
Số là em đinh mua con laptop second hand nhưng không biết thế nào. Vì kinh phí chỉ có $700. Công việc chính của em la lập trính vs 2005 và oracle 9!. Thỉnh thoảng nghe nhạc tẹo. Các bác tư vấn giúp em với nhé. con T42 không biết có dùng được không nhỉ ?
Nếu công việc của cậu là Lập trình VS 2005 và Oracle 9 thì tớ khuyên cậu nên dùng 1 chú nào sử dụng CPU tốc độ cao (cỡ 2.0 GHz hoặc hơn) và HDD nhanh nhất có thể. IBM hay hãng gì thì tớ không quan tâm lắm, cái tớ thấy cậu cần quan tâm là cấu hình. Cậu có dùng đến T43p với cấu hình Sonoma 1.73GHz, Ram 512MB thì mỗi lần Compile cũng chỉ có nước đi pha Cafe!

Bài viết cần bạn xem thêm

Các ổ cắm điện hiện đại ngày nay trông lại an toàn hơn vẻ bề ngoài của chúng. Theo định nghĩa của tổ chức AFCIs thì chúng là những bộ cảm biến được cài đặt sau tường có thể phát hiện mối nguy hiểm trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday