Các bác ơi, có cái này lạ lắm....

matmun07

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hôm qua em làm rơi cái cụ O21 nhà em xuống đường, cũng may không có chú xe bus nào chạy qua, và máy móc cũng phìng phường chạy tốt. Nhưng buồn cười ở chỗ, bây giờ nói chuyện điện thoại mà cứ như bật speaker phone ý các bác ạh, lúc nào nó cũng oang oang mất hết cả private ... nút giảm âm lượng không co tác dụng với nó nữa, nhưng lại có tác dụng hoàn toàn bình thường với các phần mềm nghe nhạc khác, hay các voice of system khác... Các bác cho em lời khuyên với... B-)

XHuy

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thì bác làm rới thì có cái mạch nào đó nó bị chạm hoăc bong ra chứ sao. Hỏng hardware rồi. Giờ chỉ có cách mang ra hiệu sửa thôi (nếu bác không tự xử đuợc :p). Gớm, mà bác đặt tên cái topic nghe oai quá nhỉ. Rơi xuống đường thì máy hỏng là chuyện bình thường chứ có gì là lạ. He.. he..

HaiDang

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có khi nó bị bật chức năng speaker phone lên rồi, khi đang nghe đt (đang nghe nói lớn đó) bạn thử ấn giữ nút gọi điện thoại trong 5 giây để tắt chức năng speaker phone xem, có thể sẽ hết.

matmun07

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
HaiDang said:
Có khi nó bị bật chức năng speaker phone lên rồi, khi đang nghe đt (đang nghe nói lớn đó) bạn thử ấn giữ nút gọi điện thoại trong 5 giây để tắt chức năng speaker phone xem, có thể sẽ hết.

Ui cha, cám ơn bác nhiều nha, em cũng mới dùng nên không biết nhiều.... em làm theo đúng lời "bác dạy" thế là ok liền... kekekeke ... cám ơn bác lần nữa...

Gửi bác XHUY: hêhhee... em phải đặt tên topic kêu thế để các bác còn chú ý hộ em chứ... hihihi...

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt