Các Bác ơi! cứu em với!!!!!!!!! Vga cable

dungvietsec

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng bảy 2007 lúc 23:43
Em loay hoay cả ngảy tìm cách để tháo con MDAIII của em ra với mục đích xem nguyên nhân hỏng loa ngoải. nhưng khi lắp vào thì tối thui. Em nghĩ chắc đứt cái Vga cable nên màn hình không hiển thị được nữa. Vậy các bác chỉ cho em Ở HN có của hàng nào sửa được cho em không? và không biết khỏang bao nhiêu nhỉ.:(
Đã hỏng loa ngoài lại còn đứt cap Vga. Thật là một ngày đen đủi. Huhuhuhuhuhuhuh!uuuuuuuuu

Hung_war3

http://hungwar.com
GẮN KẾT
3 Tháng bảy 2007 lúc 01:36
Không hẳn là bị đứt cáp đâu , mình có tháo con o2mini của mình vài lần do cáp đặt vào không đúng , chưa chắc , bấm chốt chưa vào -> màn hình bị đen ( đã gặp vài lần ) tháo ra làm lại là lại ok như thường :D .
Nếu vẫn không được thì bác có thể qua vài địa chỉ sau :
114 Mai Hắc Đế - Bệnh viện PDA mới ra - chưa test nhưng bác có thể tham khảo
MY PDA - 20 Trần Quốc Toản ( giá hơi chát - bác cứ hỏi giá trước khi sửa ) .
GL

3 Tháng bảy 2007 lúc 10:35
Em loay hoay cả ngảy tìm cách để tháo con MDAIII của em ra với mục đích xem nguyên nhân hỏng loa ngoải. nhưng khi lắp vào thì tối thui. Em nghĩ chắc đứt cái Vga cable nên màn hình không hiển thị được nữa. Vậy các bác chỉ cho em Ở HN có của hàng nào sửa được cho em không? và không biết khỏang bao nhiêu nhỉ.:(
Đã hỏng loa ngoài lại còn đứt cap Vga. Thật là một ngày đen đủi. Huhuhuhuhuhuhuh!uuuuuuuuu
Tháo ra mà bị hỏng cáp thì khó lắm bạn ơi:D :D :D :D

nếu mà hỏng cáp thì chắc chắn bạn sẽ phải thay màn hình( vì cáp liền màn

hình mà)

Có thể mang qua mình kiểm tra nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Hôm nay mình được anh Ấy cho mình "giữ hộ cây bút". Trong đầu mình hiện lên những trang giấy trắng sẽ mình lắp đầy lên bởi những con chữ. Mình sẽ viết lại, vừa viết vừa soi mình trong đó. Để tiếp nối những con chữ và cả một tâm hồn mà mình đã bỏ quên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday