Các bác Ship hàng, nhớ cẩn thận!!!!

Các thớt khác của newmember17
4 Tháng năm 2007 lúc 09:12
Hôm trước em có mua được em Treo 600 của bác Trí Hi-end đến lúc bác ấy ship hàng ra cho em theo đường Tín Thành thì sảy ra trường hợp hàng bị thất lạc, làm em chạy ngược chạy xuôi mất mấy hôm mới ra vấn đề là do nhân viên của Tín Thành nảy lòng tham. Em không có ý nói về bên Tín Thành, ý của em là các bác khi ship hàng nên ghi rõ ràng hàng gì bao gồm những gì và tốt nhất là người nhận nên đến tận trung tâm của bên chuyển phát nhanh để lấy hàng cho đỡ nhầm lẫn hay thất lạc. Mong các bác không gặp phải trường hợp như của em. Thân :D

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng năm 2007 lúc 09:22
Hôm trước em có mua được em Treo 600 của bác Trí Hi-end đến lúc bác ấy ship hàng ra cho em theo đường Tín Thành thì sảy ra trường hợp hàng bị thất lạc, làm em chạy ngược chạy xuôi mất mấy hôm mới ra vấn đề là do nhân viên của Tín Thành nảy lòng tham. Em không có ý nói về bên Tín Thành, ý của em là các bác khi ship hàng nên ghi rõ ràng hàng gì bao gồm những gì và tốt nhất là người nhận nên đến tận trung tâm của bên chuyển phát nhanh để lấy hàng cho đỡ nhầm lẫn hay thất lạc. Mong các bác không gặp phải trường hợp như của em. Thân :D
khi chuyển hàng mà là điện thoại hay vật gì có giá trị, NV bên TT đều bắt mở hộp ra cho nó xem và ghi rõ ràng là đồ gì,..... nhưng đôi lúc cũng có 1 NV kẹt quá nên liều....

Aikidoka

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng năm 2007 lúc 09:26
chắc số bác đen chứ em chuyển và nhận của Tín Thành kha khá, chưa bị thất hay bị mất bao giờ. Các món hàng vận chuyển bao gồm: Exec, tai nghe Bluetooth của Moto, máy nghe nhạc Zen, bàn phím Bluetooth. Bác kể lại đầu đuôi xem làm sao bác lấy lại đc máy em nghe với :D hóng tý

4 Tháng năm 2007 lúc 09:29
Quả thật nên để bên TT kiểm tra cho rạch ròi, tuy nhiên có những trường hợp đồ dễ vỡ hoặc hàng nhạy cảm như Treo, O2... anh em đã cố tình bao bọc cẩn thận để đảm bảo trong quá trình vận chuyển( cực kỳ kỹ lưỡng) mà phải mở ra để coi thì cũng hơi phiền nhỉ các bác. Nói chung cũng không nói trước được điều gì... Sau rất rất nhiều lần gọi điện cho bên TT để làm rõ vụ việc cuối cùng bên TT đã khẳng định do sơ suất của NV và họ hứa sẽ bồi thường thiệt hại, tuy nhiên họ hứa hôm qua sẽ đến tận nơi làm việc mà đến hôm nay vẫn chưa thấy đâu. Hic hic.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng năm 2007 lúc 09:46
em thường xuyên chuyển máy tính xách tay và điện thoại, mọi miền tổ quốc, khi chuyển, em đều ghi hàng đã niêm phong không kiểm tra, thế là 3 năm nay chưa có thất lạc cái nào hết, mọi cái đều đến nơi anh toàn,

Chắc do anh xui thôi,

4 Tháng năm 2007 lúc 12:29
Sẵn tiện ở đây mấy bác cho hỏi phí ship 1 cái PDA từ TPHCM ra Hà Nội thì tốn bao nhiêu tiền
Cám ơn mấy bác nha
Có trang web nào coi cước ship như vậy không mấy bác

4 Tháng năm 2007 lúc 12:50
Bác gửi PDA mất có 20K thui á, sao rẻ rữ vậy, trong khi em gửi 1 cháu T|E vào Vũng Tàu mất 55K, hay là họ tính cả trọng lượng lẫn đường đi nhỉ.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
09-09-09 HANDHELD CAFÉ 32

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday