Các bác trên hhvn ăn chơi bạo quá

Các thớt khác của moneymind

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thấy các bác trên hhvn họp mặt offline liên tục, hết đội Saigon lại đến đội Hanoi. Thấy mà thèm! Thèm quá! thèm quá!

Không biết ngoài bác ducga còn có ai thuộc đội +65 trên hhvn này không? Anh em ta làm một phát offline cuối tuần ở "bến tàu" cho bằng anh bằng em.

Có ai không vậy?

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Cháu hỏi khí không phải chứ cháu mới +65/2 có được ọp nai cùng bác không? :D

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ơ anh dungnd ở Sing à? Em tưởng anh ở VN chứ. Mà ducga về VN rồi, Moneymind định offline với ai?

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Petronius said:
Ơ anh dungnd ở Sing à? Em tưởng anh ở VN chứ. Mà ducga về VN rồi, Moneymind định offline với ai?

Em chưa được gặp mặt bác nào bên này cả. Ngay cả bác ducga cũng chỉ nghe đồn thế. Có định được cái gì đâu! Đang cố gắng kêu gọi đồng bào chiến sĩ cả nước.

Tình hình click nhiều mà post ít như thế này chắc là tèo rồi. :(

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Petronius said:

Anh ở Sing Từ em ạ :D , đố em biết tên mới của nó là gì?
Trời, cứ tưởng bác Tiền ở VN!

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
dungnd said:
Anh ở Sing Từ em ạ :D , đố em biết tên mới của nó là gì?
Trời, cứ tưởng bác Tiền ở VN!

Hehe, t­ên mới là Tam Nguyên Yên Đổ, phải vậy không? Thế đố biết tên cũ nữa là gì?

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
nobita said:
Hehe, t­ên mới là Tam Nguyên Yên Đổ, phải vậy không? Thế đố biết tên cũ nữa là gì?

He he, hồi đó chưa ra HN nên không quan tâm.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:D hay quá anh moneymind ở Sing à, thế mà ko biết hihi, tiếc là ở bên này ai cũng bận nên chả thấy ai rủ offline cả, thôi để lần sau em sang rồi anh em đàm đạo tí, đang thi và sắp về rùi hìhì.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.