Các bác tư vấn giúp em, gấp quá ạ !

Các thớt khác của nokia8310i

ltl14

Co-founder at The Yankees
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em vẫn giữ nguyên quan điểm là chơi luôn đi thôi bác à. :D. Em có máu là ủng hộ 2 tay 2 chân luôn. Em search Epos cũng từ hồi bác post mà ít có sale :D. Hàng cũng hiếm đây :p
Tuần sau em Gevril về sẽ phục vụ ảnh thật cho các bác. Mua ở Mỹ mà cũng mất vài tuần nó mới ship hàng, nhục vật vã.

Paneristivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ối, hình như em JD này mười mấy ngàn hả bác, xịt máu mũi rồi :D 2 em hao hao giống nhau, bác up ảnh ddeeeeeeee :D

nokia8310i

GẮN KẾT
Em làm nhanh vài kiểu , Epos không ăn ảnh lắm :D .

Chụp con này khó quá ! nó bóng kinh khủng lại bắt vân tay . Vội làm vài kiểu ,con bồ nó ới rồi:)) .
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ !!!

ga_dau_troc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em tò mò ko biết là bác có buôn bán đồng hồ gì ko mà thấy lâu lâu bác lại quất 1 em mới tinh mới rợi...hic....nhìn mà phát ghen với bác. Mà bác order và ship về mình bằng đường nào vậy bác? Chia sẻ với a e được k bác

Paneristivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em làm nhanh vài kiểu , Epos không ăn ảnh lắm :D

Chụp con này khó quá ! nó bóng kinh khủng lại bắt vân tay . Vội làm vài kiểu ,con bồ nó ới rồi:)) .
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ !!!

He he, bồ bác ới đi rửa đồng hồ đây mà :D đồng hồ mới đập hộp bh cũng bắt vân tay kinh lắm, nhưng mà lau phát là lại sáng bóng ngay :D bác thêm ảnh wrist shot nữa đi cho anh em cảm nhận rõ, nhỡ đâu còn thích quá còn mua luôn thì sao hi hi nhìn em này lịch sự và cá tính, đi với vest thì thôi rồi :D

ltl14

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hehe trông ngon quá :D. Em nào đập hộp chả khó chụp. Bác cứ lôi ra ngoài mài mài vài phát xuống đất là chụp dễ ngay ý mà. Công nhận là mặt sau em nó trông boring nhỉ :D. Toàn 1 màu trắng.
Nếu là em mà đi với vest chỉ có patek là hợp thôi =)). Đùa tý chứ em mà có jog ngon, mặc vest hàng ngày là chiến em Baume Mercier 8753 ngay ;). http://www.amazon.com/Baume-Mercier-Hampton-Milleis-Strap/dp/B001D1SVEC

Paneristivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hehe trông ngon quá :D. Em nào đập hộp chả khó chụp. Bác cứ lôi ra ngoài mài mài vài phát xuống đất là chụp dễ ngay ý mà. Công nhận là mặt sau em nó trông boring nhỉ :D. Toàn 1 màu trắng.
Nếu là em mà đi với vest chỉ có patek là hợp thôi =)). Đùa tý chứ em mà có jog ngon, mặc vest hàng ngày là chiến em Baume Mercier 8753 ngay ;). http://www.amazon.com/Baume-Mercier-Hampton-Milleis-Strap/dp/B001D1SVEC

em lại định mua mấy em patek về đeo hàng ngày đi bốc gạch, bác thấy sao ạ =))
hi hi, em đùa tý cho vui chứ đụng đến patek là vấn đề rất nghiêm trọng đấy ạ, mà bác ltl14 thích nhiều thế, bác định làm bao nhiêu em trước khi đến với em 88 đấy :D

ltl14

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hi hi, em đùa tý cho vui chứ đụng đến patek là vấn đề rất nghiêm trọng đấy ạ, mà bác ltl14 thích nhiều thế, bác định làm bao nhiêu em trước khi đến với em 88 đấy :D

Em BM đó trước kia định mua roài nhưng nghĩ lại thôi vì chả bao giờ mặc suit, toàn short + polo, thỉnh thoảng lắm thì jean =)). Nếu lịch sự thì em thấy mặt vuông hợp với tay em hơn. Em PAM88 sẽ là em tiếp theo em xin hứa :p, em bị dính nhiều virus, mỗi loại 1 ít nên bác mới thấy thế :D.

ltl14

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Em BM đó trước kia định mua roài nhưng nghĩ lại thôi vì chả bao giờ mặc suit, toàn short + polo, thỉnh thoảng lắm thì jean =)). Nếu lịch sự thì em thấy mặt vuông hợp với tay em hơn. Em PAM88 sẽ là em tiếp theo em xin hứa :p, em bị dính nhiều virus, mỗi loại 1 ít nên bác mới thấy thế :D.

Bài viết cần bạn xem thêm