Các bác tư vấn giúp em, gấp quá ạ !

Các thớt khác của nokia8310i

nokia8310i

GẮN KẾT
Ặc .. Em nói là " tương lai " , máu quá cũng dễ toi lắm các bác à :D . Tiền cưới vợ đem ra đốt dần , gặp em nào chắc bắt về ở cùng luôn thôi , cưới xin rách việc , tốn tiền :)) .
Con Hamilton của bác Gà trông cũng hay , một thời gian em cũng hay ngắm nghía mấy chú Hamilton nhưng thấy hàng ngoài (amazon.com.... ) nó bán rẻ giã man nên nghĩ cũng tiếc tiền khi mua . Bên em hội nó bán hamilton chắc giá lắm , hàng chính hãng .
@ Con epos đen về rồi các bác à , đúng là trông hay hơn con trắng . Được chị bán hàng gửi thêm phong chocolate làm quà an ủi :D . Mới đặt thêm con pen p1 về chụp cho máu , sẽ sớm có hình phục vụ các bác .

nokia8310i

GẮN KẾT
Chắc bác xem nhầm giá bán buôn :D . Giá chính hãng khoảng 2300 usd , bên em nó tính thành 50 000 kc tương đương 50tr vnd . Trang rẻ nhất là toptime.eu đang bán với giá 1000 euro ,một chi nhánh của hội bên em . Còn các trang khác khoảng 1600-1900usd .
vừa xem lại , toptime.eu đã hết thời gian khuyến mại , lại bán với giá 1695 euro
Con open heart bác đưa là dòng cũ hơn , mặt số là mới ra , bên em đang bán với giá 570 usd (giá trong thời gian khuyến mại ) cho con mặt số , hôm trước ý nói với các bác là mặc cả thêm còn 300usd là thịt được :D .

Paneristivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ặc .. Em nói là " tương lai " , máu quá cũng dễ toi lắm các bác à :D . Tiền cưới vợ đem ra đốt dần , gặp em nào chắc bắt về ở cùng luôn thôi , cưới xin rách việc , tốn tiền :)) .
Con Hamilton của bác Gà trông cũng hay , một thời gian em cũng hay ngắm nghía mấy chú Hamilton nhưng thấy hàng ngoài (amazon.com.... ) nó bán rẻ giã man nên nghĩ cũng tiếc tiền khi mua . Bên em hội nó bán hamilton chắc giá lắm , hàng chính hãng .
@ Con epos đen về rồi các bác à , đúng là trông hay hơn con trắng . Được chị bán hàng gửi thêm phong chocolate làm quà an ủi :D . Mới đặt thêm con pen p1 về chụp cho máu , sẽ sớm có hình phục vụ các bác .

Có khi em bán hàng kết bác rồi cũng nên ý nhỉ :D tặng chocalate nữa còn rì he he, mà bác mua em pen p1 là gì thế bác, pentacon lens hay pentax :D nhanh nhanh post cho bọn em xem với :D

nokia8310i

GẮN KẾT
Olympus pen e-p1 bác ạ ! phục vụ ảnh cho anh em thưởng thức . Mà bác cũng thức muộn gớm nhỉ , bên đó như giờ bên em , gần 1h rồi còn gì . Chắc lại đi chơi về đây mà :D.
Ui cô bé bán hàng đã biết mặt đâu, toàn gọi điện và đặt qua mạng mà nhưng mời đi ăn tối chắc chắn là đồng ý :D . Nghe giọng thấy có vẻ đúng tuổi rồi , em hổng có thích đâu .

Paneristivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Olympus pen e-p1 bác ạ ! phục vụ ảnh cho anh em thưởng thức . Mà bác cũng thức muộn gớm nhỉ , bên đó như giờ bên em , gần 1h rồi còn gì . Chắc lại đi chơi về đây mà :D.
Ui cô bé bán hàng đã biết mặt đâu, toàn gọi điện và đặt qua mạng mà nhưng mời đi ăn tối chắc chắn là đồng ý :D . Nghe giọng thấy có vẻ đúng tuổi rồi , em hổng có thích đâu .

A, có phải em này là dòng micro four third giống dòng Panasonic G1 gì đúng ko bác, mấy em này nhỏ gọn mà chất lượng ảnh cũng ngon phết bác nhỉ :D cái này là dành cho người muốn có ảnh chất lượng nhưng ko muốn cồng kềnh mang 1 ba lô DSLR + ống nước đây mà :D

ltl14

Co-founder at The Yankees
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc bác xem nhầm giá bán buôn :D . Giá chính hãng khoảng 2300 usd , bên em nó tính thành 50 000 kc tương đương 50tr vnd . Trang rẻ nhất là toptime.eu đang bán với giá 1000 euro ,một chi nhánh của hội bên em . Còn các trang khác khoảng 1600-1900usd .
vừa xem lại , toptime.eu đã hết thời gian khuyến mại , lại bán với giá 1695 euro
Con open heart bác đưa là dòng cũ hơn , mặt số là mới ra , bên em đang bán với giá 570 usd (giá trong thời gian khuyến mại ) cho con mặt số , hôm trước ý nói với các bác là mặc cả thêm còn 300usd là thịt được :D .
Em vừa xem lại thì là $2750, chắc hôm qua buồn ngủ xem nhầm, em open heart mà bác bảo giá $300 thì khỏi nghĩ luôn. Nó đang co deal thì cứ phải thịt thôi. Công nhận là chơi đồng hồ mua về mà đeo vào phát là mất luôn at least 50% giá trị roài.
@Pane: Em hồi xưa cũng hay chơi DSLR với ống nước tripod các thứ nhiếu lắm, giờ mệt roài, vác ko nổi thằng 70-200 f2.8 nữa nên đang định cho lên đường nốt đây, lấy thằng nào nhỏ nhẹ tầm G11 chụp lại hay.

nokia8310i

GẮN KẾT
Em up thêm mấy ảnh con Epos đen , đọc mãi hướng dẫn nhưng vẫn chưa biết dùng máy ảnh , chụp hơi xấu các bác thông cảm .

Chưa kịp lau bụi , vân tay

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...