Các bác tư vấn hộ nhé: HP Ipaq 3715/4700/2790 nên chọn loại nào?

Với 400usd thì nên chọn loại nào?

• Total voters
    19
  • Poll closed .
Mình chỉ là newbie thôi và đang có nhu cầu sử dụng 1 PDA(để tra cứu ngoại ngữ, soạn thảo văn bản, thiết kế phác thảo, ghi chép ý tưởng và đặt lịch làm việc, đôi khi cũng có sử dụng multi media 1 chút) với tầm tiền khoảng 400usd thì mình nên dùng loại nào trong số này: HP Ipaq 3715/4700/2790. Mình chọn HP là do loại này co nhiều ưu điểm nhất và thời gian của pin khá tốt. Nhưng mình cũng mong các bạn tư vấn cho mình các hãng khác nữa nếu tốt hơn. Rất mong các góp ý quí báu của các bạn.:confused:

phuc87

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu bạn chỉ "để tra cứu ngoại ngữ, soạn thảo văn bản, thiết kế phác thảo, ghi chép ý tưởng và đặt lịch làm việc, đôi khi cũng có sử dụng multi media 1 chút" thì chọn 3715 rẻ tiền hơn giá cả chấp nhận.
Nhưng mình vẫn vote cho 4700,màn hình VGA nhìn sướng hơn,có thể up lên WM 5.

Mình chỉ là newbie thôi và đang có nhu cầu sử dụng 1 PDA(để tra cứu ngoại ngữ, soạn thảo văn bản, thiết kế phác thảo, ghi chép ý tưởng và đặt lịch làm việc, đôi khi cũng có sử dụng multi media 1 chút) với tầm tiền khoảng 400usd thì mình nên dùng loại nào trong số này: HP Ipaq 3715/4700/2790. Mình chọn HP là do loại này co nhiều ưu điểm nhất và thời gian của pin khá tốt. Nhưng mình cũng mong các bạn tư vấn cho mình các hãng khác nữa nếu tốt hơn. Rất mong các góp ý quí báu của các bạn.:confused:
Với 400USD ngoài những chú HP ra em còn nghĩ tới O2i và EXEC,2 con này có thể nói là best of "PPC phone" :D

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mục đích của bác là PPC rồi, 47oo đi thôi. Em kết nó nhất trong các dòng PPC hiện nay đấy.

(đang tập tọng chuyển qua Palm xem thế nào)

Heldhand HCM

ALIBABA & APPLE STORE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
theo tôi bạn nên chọn Hp 4700 màn hình cực đẹp mà còn sáng,kiểu dáng hoàn mỹ,đầy đủ các tính năng.

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Theo mình nếu xét theo giá tiền/ tính năng (hiệu năng) thì bác nên chọn HP 3715 . Giá mềm mà nhìu cái hay
4700 chỉ dc cái màn hình đẹp, to.
Còn dòng 27xx thì tốc độ nhanh nhưng kiểu dáng xấu

Mình đã dùng cả 3 con trên

Bài viết cần bạn xem thêm

Các bác cho hỏi hiện tại ngoài cách sang tên khác tỉnh còn cách nào đổi được biển xe máy 5 số không nhỉ, tks :|
Lazada Vietnam Master card on Monday