các bác xài dell vostro ơi

Các thớt khác của trungruacon
4 Tháng chín 2007 lúc 22:55
các bác ơi ,em có ông chú sắp sang mĩ công tác .em định nhờ mua con dell vostro1500 mà e lên trang dell.com xem thì sao mà cùng 1 loại cấu hình mà mấy loại giá khác nhau .các bác có kinh nghiệm mua bảo em với để em hướng dẫn cho ông chú em mua chứ ông này cũng không rành lắm .cám ơn các bác nhiều nhiều

hien_nt0_0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng chín 2007 lúc 04:21
bác còn phải tùy xem nhu cầu với khả năng kinh tế của mình thế nào chứ .....nếu tiền ko thành vấn đề thì cứ làm 1 con Max cấu hình đi :D sau đỡ phải lên đời

5 Tháng chín 2007 lúc 08:07
tôi chưa mua, cũng chưa xài, nhưng đọc thông tin trên net thì con này khá nặng lắm đấy nhé, ngoại hình ko đc đẹp, có người nói nhìn giống như là đời 1990, khá to và công kềnh.

Ưu điểm là giá tương đối OK, cấu hình tốt, mạnh, khoái nhất là 2GB ram và 8600GT card hình.

6 Tháng chín 2007 lúc 23:54
nếu sang nước ngoài mua được thì ok wá rồi,cứ mua cấu hình cao nhất .bạn tui cũng đang xài con này, được lắm.nếu ko sợ vác nặng wa thì 2,8kg của nó cũng chẳng là vấn đề gì lắm.vì ko có đkiện mua bên đó nên phải chấp nhận mua ở đây thôi.máy của bạn tui có câu hình cao nhất của dòng Vostro này, T7500 2,2ghz, ram 2g, gefore 8600GT.

12 Tháng chín 2007 lúc 00:38
cực kì nặng, đang muốn tống khứ, nhưng đc cái cấu hình ngon trong tầm giá <1000$. Màn hình to, âm thanh good, pin 3h5. Nếu mua bên kia thì nhớ lấy option bluetooth vì trong cấu hình chuẩn không có. Vista hơi khó chịu vì chưa quen. Nếu mà không di chuyển nhiều thì cũng nên mua vì hạt dẻ, còn hay lang thang thì khuyên là không nên, nhiều lúc đi làm mệt muốn vứt ngay ra đường.

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday