Các bạn lưu ý người nhà không nên mua sản phẩm này về dùng

Các thớt khác của Lam Sơn

edunguyen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thực phẩm chức năng, rồi sản phẩm chữa bệnh ion kiểu ngâm chân vào mà nước ra đen thui ... thì chớ dại tin nhé!

Thiên hạ ngày càng khôn nhưng cũng lắm kẻ ngu :)
Cái vụ máy ion này thì em tin là thật bởi vì nó được áp dụng trong quân đội ta rất nhiều và có từ thời chống mỹ. Hầu hết tướng tá từ vùng nghi là có chất độc, vùng địch dải chất độc đều điều trị định kỳ theo phương pháp này. Đó là do bác em kể lại, còn chất lượng máy thì sẽ ảnh hưởng đến chất lượng điều trị. Nếu chọn được máy tốt thì rất công hiệu. :D

babygirl9ncute

Trùm Tùm Lum
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
87 mà làm dc trò này thì quá khủng, em cũng muốn bắt chước :D

2 năm nữa sẽ thấy 50% dân số VN đeo vòng cao su khắc chữ "cá trích" "cá trích" "cá trích" "cá trích" "cá trích" "cá trích" "cá trích" ... :))

Vừa vừa thôi anh Khiêm . Lo tu tâm đi anh =))=))=)) khi nào về việt nam mà cạnh tranh với em 87 ấy :-w

pdafinder

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái vòng này bác nào đi du lịch Tàu, Sinh và Malai thì cái bọn hướng dẫn viên bản địa kiểu gì chả dẫn vô mấy công ty chuyên SX, nhưng bên đó nhìn xịn hơn mấy cái này, giá chat hơn tầm 1tr5 1 cái, ra ngoài mua rẻ bằng 1 nửa luôn, giá thật thì chịu, chất lượng thì càng chịu.

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bà già em trước bị lừa mua cái con lăn từ trường của nợ hơn 800K, chữa đau khớp. Được 2 hôm thì long bản lề. Gỡ ra thì là vỏ nhựa, bên trong có 6 cục nam châm be bé. Bó tay.

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái vụ máy ion này thì em tin là thật bởi vì nó được áp dụng trong quân đội ta rất nhiều và có từ thời chống mỹ. Hầu hết tướng tá từ vùng nghi là có chất độc, vùng địch dải chất độc đều điều trị định kỳ theo phương pháp này. Đó là do bác em kể lại, còn chất lượng máy thì sẽ ảnh hưởng đến chất lượng điều trị. Nếu chọn được máy tốt thì rất công hiệu. :D

em khẳng định máy ion là một cái máy đểu. Đáng lẽ nó phải bị cấm sản xuất. Cơ thể con người là một khối thống nhất, lượng ion luôn được cân bằng. cái máy quái quỷ ấy thì làm được gì.
Tại sao các đài truyền hình khi biết tin này lại không xin lỗi mọi người vì quảng cáo sai sự thật. Bó tay

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
tự nhiên thấy ghét bọn nhà đài , toàn quảng cáo bố láo ăn tiền , tiếp tay lừa đảo dân mình :(
mấy bữa đi đường cũng thấy 1 đôi, cả vợ chồng và em bé đeo cái của nợ này.
không biết còn bao nhiêu các sản phẩm quái đản khác có nguồn gốc từ anh khựa tuồn sang nữa X-(

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đã bị lừa, huhu :((

Mấy bữa gọi điện đến nghe nó quảng cáo là hàng nhập khẩu, không phải sản xuất tại Việt Nam, lại nghe công dụng ghê quá nên gọi điện mua liền, huhu :((

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Từ giờ thề là em sẽ cẩn thận hơn, tại nó khôn quá, nó kêu 99 khách hàng đầu tiên thì giảm giá đến 40% nên mình nghĩ nên mua ngay, huhu :((

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Từ giờ thề là em sẽ cẩn thận hơn, tại nó khôn quá, nó kêu 99 khách hàng đầu tiên thì giảm giá đến 40% nên mình nghĩ nên mua ngay, huhu :((

kinh điển >:)>:)>:)>:)>:)

lockelaton

HH Terrorist
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Chắc em phải nghiên cứu dây thun cột tóc dành cho phụ nữ nhưng có thêm chức năng là tăng tỉ lệ phòng tránh thai lên 50% khi quan hệ không an toàn, nhưng còn lại 50% thì ráng chịu nghe, quảng cáo hoành trang có anh ABC, chi XYZ nói ra rả như mấy cái kênh mua hàng trên TV chắc là sẽ hốt bạc thật =)) . Chán dân VN mỉnh thật, bà già ngày xưa lâu lâu cũng dính 1 2 vụ sản phẩm như vậy, điển hình là cái máy ngâm chân ion gì đó,

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...