Các bro cứu em với - O2 exec bị mất sóng

2 Tháng một 2008 lúc 00:10
Mình xài O2 exec rất tốt , sóng xài cũng khá . Hôm nay vuột tay để rơi xuống đất , Bây giờ sóng rất yếu , đi vô nhà là mất sóng ngay . Tôi nghĩ là bị phần cứng vì đã soft reset rồi mà ko khắc phục được . Nhờ anh em nói dùm mình xem lỗi này có nặng không , sửa được không . Nhanh nhanh nha , cám ơn anh em nhiều vì ngày nào cái máy còn như vậy tôi ăn cơm không được !:((

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2008 lúc 08:14
Tốt nhât bạn đem ra tiệm cho người ta xem,máy bị phần cứng là chắc chắn rồi,bạn nên xem lại các kết nối khác như wifi,bluetooth xem còn hiện tượng nào khác không.

2 Tháng một 2008 lúc 09:52
bị rơi thường lắm bệnh lắm , khi bị rơi thì linh kiện ở trên main bị kênh chân hở mối hàn , gây ra nhiều bệnh , trường hợp mất sóng của bác cũng tương tự như thế

2 Tháng một 2008 lúc 11:17
Mình xài O2 exec rất tốt , sóng xài cũng khá . Hôm nay vuột tay để rơi xuống đất , Bây giờ sóng rất yếu , đi vô nhà là mất sóng ngay . Tôi nghĩ là bị phần cứng vì đã soft reset rồi mà ko khắc phục được . Nhờ anh em nói dùm mình xem lỗi này có nặng không , sửa được không . Nhanh nhanh nha , cám ơn anh em nhiều vì ngày nào cái máy còn như vậy tôi ăn cơm không được !:((
bác thử tháo ra vặn lại mấy con ốc ở phần ăng ten xem có cải thiện đc ko, ko đc đành vác ra tiệm bác ạ:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday