Các bro giúp dùm cái driver hotkey của vaio

Các thớt khác của acthu

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2008 lúc 12:05
Tui biết cách down driver từ trang của sony, nhưng vấn đề là mỗi máy có một list driver, mà tui tìm trong cái list đó không biết cái nào là driver của hotkey( mạng lỗi không up ảnh lên cái list driver đây được). Cho hỏi là cái driver đó có tên là gì vậy??? Bro nào vào đó down rồi thì biết đấy, có có cái cột tên driver, nên tui mới muốn hỏi cái tên để down về cài phát. Thanks alot

Two2xist

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2008 lúc 12:14
Bác phải cho biết model vaio nào ?
Nhưng nói chung muốn cài hotkey cho sony thì phải cần những Driver & utility này nhé
1- shared library ( DLL )
2 - sony control utility ( gì đó không nhớ rỏ lắm ):D
3- Hotkey
Bác cài theo thứ tự là được
Chúc Bác Thành công

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2008 lúc 19:38

cái hình của nó đây cậu ơi... mình cần cái tên ở cái cột oánh dấu đỏ đó để cài driver cho hotkey

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2008 lúc 21:09
mã máy đây rồi các bro ơi: VNG-C140G. send hộ mình cái link nhé, win vista và xp luôn nhé.. thank kiu nhiều nhiều

Two2xist

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2008 lúc 11:05
Trên hình có driver : Notebook control utility ,Bác Down xuống
Còn tiếp : Down thêm Shared library và Sony Hotkey nữa ..rồi cài theo thứ tự
1-Shared library (DLL )
2- Notebook control utility
3 -Sony Hotkey
Mổi lần cài đều reset lại
Chúc Thành công

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2008 lúc 12:20
then kiu... để tui thử lại cái

12 Tháng bảy 2010 lúc 11:56
Bác phải cho biết model vaio nào ?
Nhưng nói chung muốn cài hotkey cho sony thì phải cần những Driver & utility này nhé
1- shared library ( DLL )
2 - sony control utility ( gì đó không nhớ rỏ lắm ):D
3- Hotkey
Bác cài theo thứ tự là được
Chúc Bác Thành công
Xin chào! Mình mới tham gia 4r, gặp ngay vấn đề "khoai" này: Máy của mình là Vaio VPCS119FJ/B, hàng xách tay từ Nhật. Sau khi cài lại Win 7 không sử dụng hết được các Hotkey. chỉ dùng được fn + phím chỉnh âm lượng thôi, ko dùng kết hợp được với các phím khác như chỉnh độ sáng màn hinh. Bây giờ màn hình máy mình tối thui. Cũng nghe mọi người tư vấn cài Untility nhưng mình không tìm được soft hợp với máy của mình nên cài mãi mà không được.
Pro nào có thể giúp mình không? Nếu có link và hướng dẫn cụ thể thì tốt quá. Xin cảm ơn cả nhà nhiều! Y!M của mình: lehieu6789@yaho o.com.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bạn @Ngốc Yêu có ib cho em hỏi mua loa Marshall Stockweel và yêu cầu sản phẩm nguyên seal, ngày thứ 5 - 21/06/2018 em gửi ship mang qua cho bạn ấy. Đến hôm qua bạn ấy báo là miếng nhựa bị lỏng như sắp bong ra, em có nói là thế thì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday