các bro giúp nhé

Các thớt khác của bathanh72

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 16:25
máy mình thường update ở microsoft những soft đó thường là security Update for Windows XP ( KB932789 ) ví dụ như vậy, nhưng về sau có bản Update mới cũng là security Update for Windows XP (KB899591) thì mình có thể remove cái củ ( KB932789) được không ? xin mấy anh em chỉ giúp vì để ở trong máy nhiều quá thấy cũng chướng mắt quá

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 18:24
máy mình thường update ở microsoft những soft đó thường là security Update for Windows XP ( KB932789 ) ví dụ như vậy, nhưng về sau có bản Update mới cũng là security Update for Windows XP (KB899591) thì mình có thể remove cái củ ( KB932789) được không ? xin mấy anh em chỉ giúp vì để ở trong máy nhiều quá thấy cũng chướng mắt quá

Mỗi gói update đó là của 1 lỗ hổng bảo mật dc tìm thấy mà anh, nếu anh xóa cái update cũ thì coi như anh lại tạo ra 1 lỗ hổng mới rồi còn gì :D , cứ để yên thế đi, chướng mắt cũng phải chịu thôi :cool:

Còn muốn ko chướng mắt thì bỏ chức năng Show update đi, vào Add or Remove trong Cotrol Panel mà tắt nó nha anh :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday