Các Bro nào mua Lap ở đây rùi??

Các thớt khác của dualcore
Status
Không mở trả lời sau này.

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng năm 2007 lúc 16:24
Theo địa chỉ http://www.hanoilab.com em thấy thông tin về các loại lap hiện nay khá rõ ràng, mà họ còn đưa link cho mình tới những địa chỉ cần kiểm chứng thông tin về lap của họ. Không biết đã có Bro nào mua hàng ở đây chưa? Cảm nhận thế nào cho em biết với!!:confused:

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 16:09
Theo địa chỉ http://www.hanoilab.com em thấy thông tin về các loại lap hiện nay khá rõ ràng, mà họ còn đưa link cho mình tới những địa chỉ cần kiểm chứng thông tin về lap của họ. Không biết đã có Bro nào mua hàng ở đây chưa? Cảm nhận thế nào cho em biết với!!:confused:
Tôi mua một lần rồi, nói chung giá cả thì cũng tạm, mấy bác ở đó rất nhiệt tình, chất lượng thì ...cũng phụ thuộc vào đời máy nữa :D

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 13:07

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 15:16
Nhưng sao em chạy qua các diễn đàn thấy các anh em kêu ca về chuyện mua hàng và bảo hành bên Litek chán lắm thậm chí trong handheld mình có Bro còn khuyên không nên mua tại Litek cơ. Dạo qua thì thấy HNLab có vẻ ổn và ít tai tiếng (chưa nghe thấy). Hình như có bác nào trên Handheld mình làm ở HNLAB đó, lên tiếng đi Bro ơi?Dell của các bác bán chạy thiệt đó, vừa mới đó bán hết veo con 1505, nhập tiếp đi cho anh em đến vác nào?!Mà Bro xem tung ra chương trình khuyến mãi mùa hè 2007 mạnh mạnh vào cho anh em quyết định nhanh nhé.

14 Tháng năm 2007 lúc 01:14
Em đang phân vân con E1505 mua ở HNlab, báchphuong, Máy tính ngày mai hay là liteck, các bác nào có kinh nghiệm mua hàng rồi truyền lại cho em với, chỗ nào bảo hành ngon nhất, lởm nhất,....??
thankxxxx

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng năm 2007 lúc 07:24
Nhưng sao em chạy qua các diễn đàn thấy các anh em kêu ca về chuyện mua hàng và bảo hành bên Litek chán lắm thậm chí trong handheld mình có Bro còn khuyên không nên mua tại Litek cơ. Dạo qua thì thấy HNLab có vẻ ổn và ít tai tiếng (chưa nghe thấy). Hình như có bác nào trên Handheld mình làm ở HNLAB đó, lên tiếng đi Bro ơi?Dell của các bác bán chạy thiệt đó, vừa mới đó bán hết veo con 1505, nhập tiếp đi cho anh em đến vác nào?!Mà Bro xem tung ra chương trình khuyến mãi mùa hè 2007 mạnh mạnh vào cho anh em quyết định nhanh nhé.
ặc ặc, sặc mùi tiếp thị, có vẻ hơi quá đáng thì phải, bác này ko làm ở HNLap mới là lạ :D
chất lượng máy thì cũng tùy nơi và tùy đời máy, trước em có ngó mấy cái lap 2hand IBM mà HNlap quảng cáo là mới 97-98%, lên nhìn cái xuýt ngất, té luôn

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday