Các cao thủ cho em hỏi ????

vuthanhdu

MÁY HỎNG
Có bao giờ các bác muốn ghi âm lại một cuộc điện thoại chưa? ví dụ như có ai đó gọi cho mình, và minh muốn là trong lúc mình nói chuyện với họ thì cả cuộc nọi chuyện đó sẽ được ghi âm lại. Các bác có biết phần mềm nào trên PPC có chức năng đây không? xin được chỉ giáo !!

demen72

GẮN KẾT
vuthanhdu said:
Có bao giờ các bác muốn ghi âm lại một cuộc điện thoại chưa? ví dụ như có ai đó gọi cho mình, và minh muốn là trong lúc mình nói chuyện với họ thì cả cuộc nọi chuyện đó sẽ được ghi âm lại. Các bác có biết phần mềm nào trên PPC có chức năng đây không? xin được chỉ giáo !!
Dùng chính phần mềm của Windows Mobile cũng được mà bạn, không thì sử dụng Sound Explorer 3.5, hoặc Resco Audio Recoder 3.01
Nhưng ghi âm tệ lắm bạn ơi, giọng của mình nói thì nghe rõ chứ của người đối thoại với mình thì nghe rất nhỏ, nhất là ghi âm khi đang ở ngoài đường, tiếng xe át tiếng người, thua Nokia rất rất nhiều. [-(

cartoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Là khi đang nói điện thoại thì bác bấm vào nút ghi âm của máy ý mà(chức năng ghi âm mặc định của windows)nhưng chất lượng ghi không tốt lắm, nếu cần rõ thông tin thì mình phải tựnhắc lại cho người bên kia xác nhận là chắc ăn nhất.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt