Các cao thủ giúp em ...gấp lắm ồi ạ

14 Tháng chín 2007 lúc 16:27
Chẳng là thế này các bác ạ:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Em đang dùng con o2s ngon lành bỗng nhiên nó giở bệnh như sau..Đang dùng bình thường ngon lành mà lỡ tay bấm vào phím tắt nguồn thì ko thể nào bật lên đc nữa...Sau đó tháo pin ra lắp vào lại ok

Các bác có cao kiến gì thì giúp em với ạ....hoặc sửa thì như thế nào (giá cả ko thành vấn đề) miễn là làm ok cho em:confused: :confused: :confused: :confused:

dungdtxd

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng chín 2007 lúc 16:32
Bác xem nút ý có bị dính không? Em chưa gặp trường hợp nào như này cả:D
Nếu không chỉ có cách điều chỉnh tự tắt màn hình thời gian ngắn nhất

14 Tháng chín 2007 lúc 16:43

Em đang dùng con o2s ngon lành bỗng nhiên nó giở bệnh như sau..Đang dùng bình thường ngon lành mà lỡ tay bấm vào phím tắt nguồn thì ko thể nào bật lên đc nữa...Sau đó tháo pin ra lắp vào lại ok

Các bác có cao kiến gì thì giúp em với ạ....hoặc sửa thì như thế nào (giá cả ko thành vấn đề) miễn là làm ok cho em:confused: :confused: :confused: :confused:
Bạn mở máy ra vệ sinh lại công tắc nguồn đi ,có khi dùng lâu quá nó bị kẹt

Nếu ko đc thì bạn nên mang ra cửa hàng ho kiểm tra giúp:rolleyes: :rolleyes:

daredevil

Thằng Liều Mạng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng chín 2007 lúc 16:45
Theo mình bạn nên kiểm tra lại nút tắt nguồn của bạn có bị kẹt lại sau khi tắt không??Nếu đã kiểm tra rồi mà không phải thì có thể Rom của bạn có trục trặc gì đó?Trên diễn đàn đang có phiên bản WM6 cho BA đó.Bạn có thể load về và làm thử.Thân

14 Tháng chín 2007 lúc 17:16

nhất định là do phần cứng rồi , bệnh viện em eddax từng gặp phải nhiều lỗi thế này của PDA . bác rảnh có thể mang qua kĩ thuật em khám giup bác :D

14 Tháng chín 2007 lúc 17:38
bác cho hỏi nếu sửa thì hết khoảng bao nhiêu tiền ạ. và thời gian khoảng bao lau, chăm sự nhờ các bác giúp cho em nó mau khỏi bệnh
.
:D bác vừa bảo tiền nong ko vấn đề mừ :D . đùa bác tí . con đó của bác sưa nhanh hay chậm tùy xem no lỗi mức đọ nào , phải kiểm tra mới chắc chắn đc bác ạ . nhưng khoảng một ngày dao động từ 100- 300k . mời bvacs qua nhé

hexman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng chín 2007 lúc 18:48
Up lại Rom đi. Nếu không được xin mời bác qua 117 Mai Hắc Đế khám bệnh miễn phí. Nếu có vấn đề mất dữ liệu trên thẻ nhớ, cũng được phục hồi miễn phí.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday